BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mềnh 7.8 ftu. toeic trên 900. cũng bị tạch nè. chả bít có fai do thi nhanh k vì cái đó mình tự làm 1 mình.
khâm phục các bạn hàng khủng thật.
Chắc IQ kém, tiếng Anh giỏi thế ;)), mình cũng làm 1 mình, chưa đến 40 phút cả 3 phần.
Ghét cái bọn 2-3 thằng làm chung 1 bài thế.

T đỗ CV GDV chi nhánh Hưng Yên, thấy list có 21 ng, may quá ko có ai được miễn thi =.= nhưng cơ hội chắc mong manh lắm vì t học TCDN, lần đầu thi ngân hàng, nghiệp vụ ngân hàng hôm qua mới bắt đầu đọc qua để chuẩn bị đi vòng loại Vietin nữa, ôi sao kiến thức mênh mông quá :-<

mềnh 7.8 ftu. toeic trên 900. cũng bị tạch nè. chả bít có fai do thi nhanh k vì cái đó mình tự làm 1 mình.
khâm phục các bạn hàng khủng thật.

Toeic trên 900 là bạn có chứng chỉ hay thi ở trường vậy ?? Nếu có chứng chỉ thì quá khủng còn gì :D 900 Toeic như bạn lo gì k chỗ
Mình thi ở trường cũng đc 870 Toeic đây nhưng ra bên ngoài thi k biết có dc trên 750 ko

v để gthjk bạn rớt là s nhỉ
chẳng lẽ toàn những bạn 7,6 đến 8.0

Chắc là do Đông HP có nhiều người vào nên ng ta sẽ loại những hồ sơ có điểm tổng kết thấp hơn thôi
Vì thật ra mình nhìn ds thấy hầu như là nữ thì chắc là do điểm cao hơn thật
Dù sao mình tạch kiểu này k bị ấm ức =)) rất vui và thoải mái
Cánh cửa này khép lại thì có đến nhiều cái khác mở ra mà

Có bạn nào biết Tiếng Anh thế nào thì đc miễn thi ko, cứ hy vọng đc miễn TA cơ mà vẫn phải thi =))

Chắc là do Đông HP có nhiều người vào nên ng ta sẽ loại những hồ sơ có điểm tổng kết thấp hơn thôi
Vì thật ra mình nhìn ds thấy hầu như là nữ thì chắc là do điểm cao hơn thật
Dù sao mình tạch kiểu này k bị ấm ức =)) rất vui và thoải mái
Cánh cửa này khép lại thì có đến nhiều cái khác mở ra mà

t được bằng giỏi KTQD apply CV QHKH o Đông HP, mình còn chưa thi lấy chứng chỉ tiếng anh nào cả. thi nhanh cung lam 1 minh ne co sao dau, cung duoc goi di thi viet roi. thay cung bt ma dau co gi phai thac mac.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên