BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Yêu cầu em Eclipsebdq117 không phát tán thông tin chưa chính thức của BIDV nhé.
Thông tin của em, bộ phận tuyển dụng đã biết hết rồi (thi ca 6 ngày 4/7, sinh ngày 11-7 tại Bình Định)

Vẫn biết bạn Eclipsebdg117 có ý tốt, nhưng việc bạn phán tán thông tin nội bộ là sai. Mình nghĩ bạn nên có lời xin lỗi cũng như là gỡ bỏ những bài viết liên quan đến thông tin này. và cũng mong BIDV bỏ qua cho bạn ấy lần đầu. Thân ái!

Vẫn biết bạn Eclipsebdg117 có ý tốt, nhưng việc bạn phán tán thông tin nội bộ là sai. Mình nghĩ bạn nên có lời xin lỗi cũng như là gỡ bỏ những bài viết liên quan đến thông tin này. và cũng mong BIDV bỏ qua cho bạn ấy lần đầu. Thân ái!
Đúng đáy ạ, BIDV hãy bỏ qua cho bạn ấy 1 lần đi ạ.

Kinh nhở. kiểu này đúng là sai 1 ly đi một dặm rồi
Sợ thật.
RIP bạn gì đó úp thông tin " chưa chính thức".

Leak thông tin có nhiều cách. Nhưng cách chụp cả nội dung nội bộ để đưa ra bên ngoài thì là quá dại.

ai cũng có 1 lần lầm lỗi,

đối với hội đồng tuyển dụng của BIDV bạn ấy là tội đồ,

đối với các bạn thí sinh thì bạn ấy là thiên thần - xoa dịu nỗi ngóng trông từng ngày,

và phụ lục này nếu được thì BIDV cũng nên công bố lịch trình để ứng viên sắp xếp thời gian và chờ thông tin (mở ngoặc là lịch trình có thể thay đổi) - và ko còn cảnh ngóng trông từng giờ trên forum.

Cám ơn BIDV đã đưa ra 1 kỳ tuyển dụng thật thú vị, ai thi cũng cảm thấy kiến thức mình còn hạn hẹp và anh cũng muốn bổ sung học hỏi thêm.

Cám ơn bạn kia, và mong BIDV cho bạn ấy tiếp tục cơ hội tham gia thi tuyển nếu bạn ấy qua vòng hồ sơ và kq thi nhanh.

mình thì chắc đã out thi nhanh rùi nên ko mong mỏi j, hjhj

Nói thật đi , bạn có mong mỏi ko :))))))))))))
ai cũng có 1 lần lầm lỗi,

đối với hội đồng tuyển dụng của BIDV bạn ấy là tội đồ,

đối với các bạn thí sinh thì bạn ấy là thiên thần - xoa dịu nỗi ngóng trông từng ngày,

và phụ lục này nếu được thì BIDV cũng nên công bố lịch trình để ứng viên sắp xếp thời gian và chờ thông tin (mở ngoặc là lịch trình có thể thay đổi) - và ko còn cảnh ngóng trông từng giờ trên forum.

Cám ơn BIDV đã đưa ra 1 kỳ tuyển dụng thật thú vị, ai thi cũng cảm thấy kiến thức mình còn hạn hẹp và anh cũng muốn bổ sung học hỏi thêm.

Cám ơn bạn kia, và mong BIDV cho bạn ấy tiếp tục cơ hội tham gia thi tuyển nếu bạn ấy qua vòng hồ sơ và kq thi nhanh.

mình thì chắc đã out thi nhanh rùi nên ko mong mỏi j, hjhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back