BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

t cũng thi trước h quy định c ơi, chắc k sao đâu vì do trang web cho phép thi mà hihi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thi nhanh có điểm chứ nhg không công bố đâu. Mình gọi đt hỏi thì các anh chị hỗ trợ bảo là chỉ công bố người vào vòng 2 thôi. Mà họ xét vòng một theo kiểu thứ nhất xét hồ sơ đạt hay ko đạt, cho hồ sơ đạt vào chấm diểm sau đó kết hợp tính tổng điểm hồ sơ với diểm thi nhanh theo một trọng số nào đó. hồ sơ có tổng điểm cao nhất sẽ đc gọi vào thi vòng hai.
Chúc các bạn nhận đc mail vòng hai nhé.

ko bít khi nào mới có kết quả nhỉ

Chắc chỉ trước ngày thi vòng 2 hai ba ngày thôi. Vì vòng 1 cũng trc có một ngày. Chắc các anh chị tuyển dụng bidv phải vắt chân lên cổ đấy. Các anh chị cố lên nhé, sớm cho chúng em mail vòng 2 thôi. Không biết còn sức mà đợi nữa ko, sắp vỡ tim và dạ dày rùi. Tiền ăn cả tháng chỉ dùng để check mail đấy các anh chị ơi

mình nghĩ thế này
1) 5 người đào 1 cái hố mất 5 ngày => đào 1/2 cái hố trong 5 ngày cần 2,5 người (=5 ng / 2) => 2 người đào 1/2 cái hố trong 4 ngày (= 5 ngayf / 2,5 người * 2 người)
2) 2 người đánh 2 trang trong 5 phút => 1 người đánh máy 1 trang trong vòng 2,5 phút => 1 người đánh máy được 4 trang trong vòng 10p (= 10p/2,5p). Vậy trong 10p, để đánh được 20 trang thì cần 5 người (= 20tr/4tr)
Quần chúng cho ý kiến nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Biết là đang có sự kiện x4 tín dụng nên các bạn spam kinh quá :|
Xin lỗi trước, mình không có ý gì nhưng nếu bạn nào làm quen hay nói chuyện gì hơi riêng tư 1 xíu nên pm riêng đi ạ, nhiều người không có thời gian online thường xuyên nên việc lội page mò tin tức vất vả lắm 8-x Mong các bạn ý thức và lịch sự 1 xíu thôi ạ!!! Mình cảm ơn nhiều nhiều ạ!!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,766
Thành viên mới nhất
anygivendaymerc
Back
Bên trên