BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Hình như thi nhanh theo khu vực dự thi phải không? Các bạn nhận mail CV QHKH mai thi là ở những chi nhánh nào vậy?

Có rất nhiều bạn vào topic này spam nhiều cái không liên quan gì, bài đã lên hàng trăm rồi, các bạn đừng spam nữa, vì kéo rất bất tiện cho các bạn theo dõi thông tin và câu hỏi...Tôi thấy một số bạn rất ranh rỗi...có thời gian thì bạn ôn thi NGHIỆP VỤ đi hay chí ít thì đọc thôi đừng reply nhiều thế... trượt coi bài rất bất tiện và trông rất không lịch sự...đặc biệt là các bạn gái...

hic, mình chưa nhận được mail, vào dò danh sách to cả mắt cũng ko thấy tên...
cánh cổng ngân hàng đang dần khép lại với ta rồi......

Vẫn chưa có mail gì cả hay là toạch từ vòng gửi xe zz hôm nay mùng 2 rồi hjx hjx

mình cũng có ý kiến như bạn bên trên đó
các bạn chưa thấy ds có tên mình thì cũng k nên kêu ca ở đây làm gì
vì thật ra cv qhkh nó thi đến tận mùng 5 cơ mà
vào toàn thấy kêu ca nghe mệt mỏi lắm

òa òa, đề của mình khó hơn c nhiều, k có 1 câu nào trùng lặp vs các bạn trên UB. củ b có nhiều câu trùng quá, hic, vào đúng phần m đã tìm hiểu hwa
Uh, mình cũng thấy khá may mắn vì phần đầu kiến thức xã hội làm khá thoải mái, tuy nhiên cũng nhiều câu đáng tiếc vì mình biết trùng mà ko có trả lời trước :(
Đề mình thì mình chết khá nhiều ở phần kiến thức vi mô, vĩ mô, nhiều câu rất quen mà học lâu rồi quên mất, chẩng hạn như chỉ số nào KHÔNG dùng để đo lường mức độ lạm phát; loại thất nghiệp mà một nền kinh tế luôn gánh chịu,... cùng với tiếng anh kinh tế :(
Vì vậy lời khuyên cho các bạn thi sau là hãy cố trả lời hết những câu hỏi của các đề trước, đặc biệt là các chủ đề về UN, WTO, WB, IMF, NHNN, APEC, EU... và kiến thức vĩ mô cơ bản :)
Về phần IQ chữ cái, nếu được thì tốt nhất các bạn nên học thuộc thứ tự các chữ cái =)) như mình vừa nhìn đề vừa ngồi tra từng chữ rất mất thời gian, câu nhiều chữ quá như lúc sáng post lên là loạn hết cả mắt, ko làm được =(

Chúc các bạn may mắn và hoàn thành tốt vài thi của mình :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,722
Thành viên mới nhất
i3ean Nguyen
Back