BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Ai chuyên viên quan hệ khách hàng được nhận mail chưa nhỉ! mình thấy kia là nhân viên quan hệ khách hàng chưa có danh sách chuyên viên quan hệ khách hàng!

Ai chuyên viên quan hệ khách hàng được nhận mail chưa nhỉ! mình thấy kia là nhân viên quan hệ khách hàng chưa có danh sách chuyên viên quan hệ khách hàng!

3/7 thi thì chắc phải 2/7 mới có danh sách đó bạn :-s
Ngày mai chắc sẽ có danh sách thi nhanh GDV :-ss

mình mới thi xong - không làm đc gì nhiều
huhu
nhớ có vài câu rất là ...
Titanic đắm năm nào, sắp xếp thứ tự bãi biển từ Trung vào Nam, hỏi cả sinh học như đơn phân protein là gì, mấy câu về lịch sử nhưng không khó đâu, IQ thì t làm chuối thôi rồi, không kịp lụi, chỉ có khoảng 5 - 7 câu là chắc đúng, còn lại là lụi hoặc không kịp lụi, mấy bạn về xem lại dạng toán điền vào chỗ trống, các số sắp xếp trong ô vuông, tháp... tớ ngu dạng này nên lụi vô số kể, còn 2 câu đếm có bao nhiêu đường thẳng nữa,không tả nổi,
anh văn thì có khoảng 10 câu tìm lỗi sai, thiên về ngữ pháp, cấu trúc câu là nhiều, không có từ mới lắm.
đúng là thi cho biết mùi vòng loại thôi
chứ cái đề này làm 1 mình như tớ thiệt thòi nhiều lắm
search chưa ra đáp án thì đã hết thời gian làm câu đó => phí mất 5 - 6 câu chưa kịp lụi
huhu

tràu ơi, đúng là quá rộng luôn, tui hãi cái đề IQ với xã hội của MB rồi, tới cái đề này của bidv, đúng là đỉnh của đỉnh. :)) Bạn Hằng mon nhớ câu lịch sử nào k? =='

Bạn Mai Hằng ơi, IQ 2p có phải là sắp xếp chữ cái tiếng anh hoặc tìm từ tiếng anh ko? Nếu cho mấy câi như thế thì tớ chào thua thật ^:)^

what the hell? đùa chứ BIDV cho thi nhanh mà lại trực tuyến làm gì nhỉ? đâu phải đánh giá được, 1 bạn gọi tầm 5,6 bạn ngồi làm cùng thì đánh giá được gì chứ? @@. Mình muốn nói ý này đến Hội đồng tuyển dụng bidv. huhu

Ở đây là người ta ko chỉ kiểm tra kiến thức mà còn kiểm tra khả năng làm chủ thời gian và làm việc trong áp lực về thời gian cao. BIDV ko có rảnh đâu mà bày trò linh tinh. Nếu bạn có thể huy động được thì cứ huy động nhiều người vào, để xem có qua được ko? Ra đề như thế này là người ta đã dự đoán trước mọi tình huống rồi đâu phải làm theo cảm hứng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên