BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Vì cái vụ online này của các bác BIDV mà mý hnay cứ canh 3 tab : 1 hòm thư, 1 trang này của ub, 1 trang tuyển dụng BIDV , ngồi f5 hoài rùi ktra coi có biến gì không @@ giờ có gì lỗi nữa thì... :((

Tớ còn nhận được mail của BIDV thông báo chưa có tên trong danh sách nộp hồ sơ kìa =.="
Mà vấn đề là hôm 20/6 nộp hồ sơ đã có mail phản hồi là đã nhận hồ sơ mới nhục chứ =))

Tớ còn nhận được mail của BIDV thông báo chưa có tên trong danh sách nộp hồ sơ kìa =.="
Mà vấn đề là hôm 20/6 nộp hồ sơ đã có mail phản hồi là đã nhận hồ sơ mới nhục chứ =))

BIDV thông báo chưa có tên trong danh sách nộp hồ sơ lâu chưa bạn ? Mình thì chỉ nhận được email báo là đã nhận được hồ sơ rùi thôi !

tớ đánh nhanh 6/15? chủ yếu là xem thế nào? híc? he he? chảng suy ngĩ j cả? ko nạp đc hồ sơ sao test đc vậy bạn

Tớ cũng không biết nữa, vừa test lúc 0h luôn, còn hồ sơ tớ nộp từ khi trưa đến lúc 0h nó báo lỗi mãi, không nộp được, bây h vào phần thi thử thì không test được nữa! :(

Việc các bạn nhận mail hôm nay, là do chủ ý của người tuyển dụng chứ không phải là lỗi hệ thống. Vì chưa chốt danh sách nên chưa được thẩm quyền truy cập vào hệ thống để biết bạn nào nộp hay chưa nộp, mà số lượng user đăng ký thì gấp vài lần số nộp hồ sơ. Nên mail này để nhắc nhở các bạn chưa nộp là chính/.

Việc các bạn nhận mail hôm nay, là do chủ ý của người tuyển dụng chứ không phải là lỗi hệ thống. Vì chưa chốt danh sách nên chưa được thẩm quyền truy cập vào hệ thống để biết bạn nào nộp hay chưa nộp, mà số lượng user đăng ký thì gấp vài lần số nộp hồ sơ. Nên mail này để nhắc nhở các bạn chưa nộp là chính/.

:( em cám ơn ạ :( tức là nếu nộp hồ sơ và nhận được mail thông báo là đã được rồi đúng không ạ?
*hi vọng mong manh* O.O

quái........sao bấm vào thi thử mà vẫn chưa có dữ liệu là cớ làm sao...nhìu bạn đã test được rồi mà..
hu...thấy sốt mề quá.

Ôi, mình vào phần nộp hồ sơ thấy ghi ngày nộp là 25/6 trong khi đó 23/6 mình đã nộp rồi. Giờ vào phần thi nhanh còn không có dữ liệu mà thi nhanh. Lúc mình gửi còn có mail báo là gửi thành công rồi mà. Chẳng hiểu là thế nào nữa.~X(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên