BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các chị làm ở BIDV làm ơn cho em hỏi, vị trí chuyên viên và nhân viên khác nhau như thế nào ạ? Em cảm ơn nhiều ạ.

Chuyên viên sẽ được giao những công việc quan trọng hơn và nặng hơn, tất nhiên lương sẽ cao hơn nhân viên.

Em cảm ơn ạ, em mới ra trường nên chưa đc rõ lắm, thường thì các NH sẽ yêu cầu kinh nghiệm với vị trí như chuyên viên, nhưng BIDV thì em ko thấy. Vậy thì em hiểu là các vị trí này ko yêu cầu kinh nghiệm hay sao ạ?

Chuyên viên sẽ được giao những công việc quan trọng hơn và nặng hơn, tất nhiên lương sẽ cao hơn nhân viên.

Sao em thấy yêu cầu đối với chuyên viên ko hơn nhân viên là mấy nhỉ? Lại ko yêu cầu kinh nghiệm. SV mới ra trường liệu có nên hổ báo đăng ký chuyên viên ko?

Cho mình hỏi cái scan c ác chứng chỉ đó là mình nộp cùng luôn với thông tin ứng viên qua trực tuyến à? Hay sau này mới cần, tại mình ko thấy chỗ up file đâu cả.
Tks mọi người :)

Đợt tuyển này là dành cho các em sv mới ra trường nên các vị trí đều không yêu cầu kinh nghiệm. Vị trí chuyên viên thì yêu cầu công việc cũng như lương cao hơn nhân viên. Trước đây nhân viên có thể học thêm bằng cấp để thi lên chuyên viên (tăng lương), tuy nhiên có thể từ 2014 thì sẽ bỏ cuộc thi này.

Các yêu cầu upload file về bằng cấp sẽ hiện ra trong quá trình làm hồ sơ ứng tuyển.

Goodluck các em ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back