BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Scan thì scan luôn bản chính chứ sao ngân hàng lại nói scan bản sao nhỉ, em mới ra trường nên không biết nhiều, mọi người chỉ giúp em với

Cho mình hỏi sự khác biệt giữa CHUYÊN VIÊN (quan hệ khách hàng) và NHÂN VIÊN (QHKH) là gì vậy?
Mấy NH khác thường là Chuyên viên QHKH hoặc nhân viên tín dụng, theo mình đoán thì 2 cái này giống nhau ko có sự phân biệt như BIDV.

Cho mình hỏi sự khác biệt giữa CHUYÊN VIÊN (quan hệ khách hàng) và NHÂN VIÊN (QHKH) là gì vậy?
Mấy NH khác thường là Chuyên viên QHKH hoặc nhân viên tín dụng, theo mình đoán thì 2 cái này giống nhau ko có sự phân biệt như BIDV.

Chuyên viên thì hệ số cao hơn đồng nghĩ lương cao hơn, nhân viên thì thấp hơn, và yêu cầu về chuyên môn cũng như phân công nhiệm vụ cũng khác nhau chút. ở nhiều bank thì nhân viên QHKH còn kiêm luôn các việc của hỗ trợ tín dụng nữa.

thế này mới biết độ HOT của BIDV :))
Nhưng chẳng biết chi tiết tuyển dụng gì ka. Haiz

có ai đã thử lập hồ sơ chưa ạ? hình như cái trang web tuyển dụng mới của BIDV bị lỗi. em vào tạo tài khoản xong đến lúc tạo hồ sơ thì nó tự động điền đầy thông tin của ứng viên khác vào của mình, làm mình không sửa chữa gì được huhu =(( đã report cho bên BIDV rồi mà chẳng biết có được không nữa =(( cứ thế này làm sao kịp nộp đơn :sigh:

Chắc đang hoàn thiện website bạn ạ
có ai đã thử lập hồ sơ chưa ạ? hình như cái trang web tuyển dụng mới của BIDV bị lỗi. em vào tạo tài khoản xong đến lúc tạo hồ sơ thì nó tự động điền đầy thông tin của ứng viên khác vào của mình, làm mình không sửa chữa gì được huhu =(( đã report cho bên BIDV rồi mà chẳng biết có được không nữa =(( cứ thế này làm sao kịp nộp đơn :sigh:

Xong luôn. Quá trình tạo Hồ sơ bị sao ý. Nó cứ hiển thị Thông tin của ai đó lạ hoắc lạ quá trời luôn vào thông tin cá nhân. K biết phải làm thế nào hết. Đời quá đen...............................................................

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên