BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Năm nay tuyển tất cả 205 chỉ tiêu nhé, tuyển đầy đủ các vị trí QHKH, QLRR, GDV, kiểm ngân, CNTT, nhân sự,...Khu vực HN chỉ tuyển chi nhánh Sơn tây thôi vì các chi nhánh nội thành tạm thời đủ nhân lực các bạn ah! Các địa bàn còn lại tùy nhu cầu của chi nhánh sẽ tuyển hoặc không tuyển chứ không phải chi nhánh nào cũng tuyển nhé!

Cái này chắc là sau này cái website tuyển dụng nó làm xong sẽ có chỗ cho mình up cái file scan lên, bạn cứ mang giấy tờ ra tiệm photocopy bảo người ta scan, chắc phải scan 2 mặt, rồi lấy file về, lúc nào vào thời gian nộp, up lên rồi nộp. Mình thắc mắc là mấy cái bằng mình scan bản gốc đc không???...

Cái này chắc là sau này cái website tuyển dụng nó làm xong sẽ có chỗ cho mình up cái file scan lên, bạn cứ mang giấy tờ ra tiệm photocopy bảo người ta scan, chắc phải scan 2 mặt, rồi lấy file về, lúc nào vào thời gian nộp, up lên rồi nộp. Mình thắc mắc là mấy cái bằng mình scan bản gốc đc không???...

scan những j b nhỉ? :D

Vợ mình hôm trước vừa ngồi làm thử cái đống đề thi trắc nghiệm dành cho tuyển đợt này sao đó, thấy kêu lập lại nhiều lắm, các bạn trẻ tha hồ ôn tủ nhóe :D mà trắc nghiệm cũng có nhiều câu xã hội phết đấy :D

Cực hot đây cả nhà ơi. Đi xin cái giấy chứng nhận tn cái nào.

K biết vị trí quản lý rủi ro bn chỉ tiêu bn và làm về gì nhỉ? Có bạn nào định apply vị trí này k???

scan những j b nhỉ? :D
Scan mấy cái này nè bạn :
- File scan các văn bằng, chứng chỉ (Bản photo không cần chứng thực):
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Đại học/Cao đẳng/Trung cấp hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp (đối với trường hợp sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng); bảng điểm các năm học ở trường.
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).
+ Bản sao Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.
+ Bản sao giấy khai sinh.

- - - Updated - - -

Vợ mình hôm trước vừa ngồi làm thử cái đống đề thi trắc nghiệm dành cho tuyển đợt này sao đó, thấy kêu lập lại nhiều lắm, các bạn trẻ tha hồ ôn tủ nhóe :D mà trắc nghiệm cũng có nhiều câu xã hội phết đấy :D
Có nhiều kiến thức xã hội thì mình lại càng thích, chỉ là có qua vòng loại hồ sơ không thôi :))...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên