BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

10 ngày nữa mới đến hạn mà. Cho IT thời gian để fix lỗi của web tuyển dụng đi đã. Giống bác Oceanbank hồi giữa năm 2012. ;;)

Mọi người ơi Công việc mong muốn ở web bidv là quan hệ khách hàng là tín dụng, mà trên web: http://tuyendung.bidv.com.vn/ ở mục tạo hồ sơ không có vị trí này, vị trí này tương đương với vị trí gì mọi người

B ơi cho t hỏi chút là sao t f5 mãi mà cái phần tên đấy nó chẳng thay đổi thế nhỉ??? f5 từ đầu or điền thông tin xong rùi ấn F5 thì nó hết hả b????@@
Chưa đến hạn nộp hs mà, mình hì hụi gần 1h mới xong cái bản hồ sơ ONL của BIDV, chờ ngày mở hòm là chỉ việc quăng thư thôi,he2. Các thím đọc đề nghị đọc thật kỹ bài của cóc ghẻ nhé, tránh những câu hỏi trùng lặp và vớ vẩn làm loãng topic, người sau ko theo dõi được.

PS: Còn cái vụ tên Nguyễn Thị Phượng,,, khi đăng ký thông tin thì các bạn cứ hoàn tất, reresh vài lần là được về chính chủ thôi, thông tin chưa load kịp thôi.

Trang web tuyển dụng của bidv mới xây dựng xong đang trong quá trình thử nghiệm kiểm tra máy chủ nên vẫn bị lỗi các bạn vào test hộ bidv nhé :D

hê hê, web còn đang lỗi, các đồng chí cứ bình tĩnh :)). Số lượng k hạn chế mà. Ai cũng có phần nộp online thôi.

p.s: CHứng chỉ thành tích học tập là Giấy khen hả các bác :">

Hải Dương không tuyển. Nói chung là năm nay tuyển ít lắm. Mình mất cơ hội rồi :(((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên