BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

ai ở chi nhánh Bắc Kạn có thể ra chi nhánh xem kết quả không, mình không tin nổi mail nữa, biết đâu Hội sở gửi nhầm thì sao

có ai biết chi nhánh Bình Dương đã có kết quả chưa mọi người, mình ở xa quá không lên chi nhánh xem được.

Nam Gia Lai có ai nhận được mail báo đậu chưa nhỉ? có lẽ là mình đã rớt, h thì tập trung vào vietin thôi.

Các bạn ơi! Mình cũng trong tình trạng nhận được mail mà không vui nổi ne!! Có bạn nào biết không giúp với:
Chi nhánh mình tuyển có 2 bạn à! Mà mình hỏi thăm các bạn thi chung thì có 4 bạn được nhận mail như vậy!!!!!!???????
Không hiểu nổi!! Huhu
các bạn cho biết với
Vụ này là sao đây :|??? Các bạn ở các Chi nhánh khác có gặp tình trạng này ko?

có ai thi quan hệ khách hàng chi nhánh bà rịa nhận được mail chưa? hú lên cho mọi người biết với

Các bạn ơi! Mình cũng trong tình trạng nhận được mail mà không vui nổi ne!! Có bạn nào biết không giúp với:
Chi nhánh mình tuyển có 2 bạn à! Mà mình hỏi thăm các bạn thi chung thì có 4 bạn được nhận mail như vậy!!!!!!???????
Không hiểu nổi!! Huhu
các bạn cho biết với

Có thể chỉ tiêu được điều chỉnh tăng thêm đó bạn, có thể trong quá trình tuyển dụng đã có vài anh chị nào đó nghỉ nên họ tuyển thêm ý ma.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên