BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

[MENTION=88044]Heo_Pr0[/MENTION]
chưa có kết quả mà, cứ hi vọng đi, làm gì bi quan thế mấy bạn. Mình thi chi nhánh Quảng Trị luôn đây.

Cho mình hỏi đã có bạn nào thi GDV chi nhánh Nam Gia Lai nhận được thông tin hay thông báo bổ sung hồ sơ từ BIDV chưa nhỉ?

thanhthao_cd3nt: co phai ban thi vi tri kiem ngan ko ? thi test truc tiep ban ngoi gan 1 ban thao nua dung ko ?

Chắc bạn nào đỗ thì đi làm hết rồi còn chúng ta h vẫn đang dài cổ :)

tớ nhờ người hỏi thì thấy báo có kết quả rồi cơ mà vẫn chưa gọi ứng viên. Chi nhánh Hòa Bình các bạn ạ. chả bít thực hư zư lào :(

Thông tin này có chắc chắn ko bạn, sáng này mình phóng xe hơn 10km lên chi nhánh mà anh chị ở đó nói "không thấy ko thông báo gì về điểm của các em, cái này là hội sở chấm chắc là thông báo điểm trên mạng" hixhixx. Mà bạn thi vị trí gì
có vẻ như những người trượt sẽ bị lãng quên luôn. Mình thi cv qhkh. Có kết quả rồi đấy, sẽ có những điều không thể giải thích. Xu hướng của mọi người là thường đi tìm hiểu lí do khi biết "đứa nào đỗ" và tại sao. Chính vì vậy mà kết quả có khả năng không được công bố. Mình đang nghĩ... mình chỉ là đồ chơi (quân bài tốt thí) cho cuộc chơi việc làm này. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên