BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Cảm giác đi thi cũng tự tin lắm chứ, ngân hàng lớn mà, Đi tập trung xong thì ngắm nhìn các "đối thủ" của mình.Lòng tự tin dâng lên ngùn ngụt nhưng không ngờ trong đó có " Ngọa Hổ Tàng Long". 2 điểm nghe sao mong manh mà lại rất lớn.:) Thôi thì chấp nhận cuộc chơi, chờ ngày làm lại thôi.

Cảm giác đi thi cũng tự tin lắm chứ, ngân hàng lớn mà, Đi tập trung xong thì ngắm nhìn các "đối thủ" của mình.Lòng tự tin dâng lên ngùn ngụt nhưng không ngờ trong đó có " Ngọa Hổ Tàng Long". 2 điểm nghe sao mong manh mà lại rất lớn.:) Thôi thì chấp nhận cuộc chơi, chờ ngày làm lại thôi.

2 điểm là sao bạn?bạn thua ng đậu 2 điểm à

Mình vừa gọi cho CN Ninh Bình. Chị ấy trả lời là các lãnh đạo đi vắng chưa phê duyệt được. Cuối tháng 8 mới có kết quả. Chỉ những người trúng tuyển mới được thông báo.
Chị ấy còn bảo mình là cứ tìm việc và tham dự tuyển dụng ở chỗ khác đi. Nếu đỗ BIDV thì có thể chuyển sang làm sau nếu muốn. Như vậy có phải mình tạch rồi k :((
Hix, cậu là người có hy vọng nhất rồi đấy Trạng ạ. Như tớ đây đã không con hy vọng từ lâu rồi mà vẫn cứ ngóng đợi kết quả :(

Hix, cậu là người có hy vọng nhất rồi đấy Trạng ạ. Như tớ đây đã không con hy vọng từ lâu rồi mà vẫn cứ ngóng đợi kết quả :(
Ngóng đợi kết quả nhưng cũng nên tìm kiếm cơ hội khác cho mình đi thôi. K nên lãng phí thời gian chết :)
Chúc Hạnh may mắn! ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back