BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Trước khi phỏng vấn thì rất thần tượng BIDV, vào phỏng vấn xong mới thấy và chăng muốn vào nữa...Xem ứng viên như cá nằm trên thớt mặc sức chém...Có những câu hỏi mang tính chất "móc họng" , mình không hề cảm thấy chút tôn trọng nào khi làm việc với họ.Quyết định không bao giờ đến với BIDV Bạc Liêu lần nữa. Chúc các bạn may mắn với công việc của mình

Trước khi phỏng vấn thì rất thần tượng BIDV, vào phỏng vấn xong mới thấy và chăng muốn vào nữa...Xem ứng viên như cá nằm trên thớt mặc sức chém...Có những câu hỏi mang tính chất "móc họng" , mình không hề cảm thấy chút tôn trọng nào khi làm việc với họ.Quyết định không bao giờ đến với BIDV Bạc Liêu lần nữa. Chúc các bạn may mắn với công việc của mình

BIDV thì lúc nào chả vậy, lúc phỏng vấn thì chém không thương tiếc nhưng khi vào làm việc mới thích cái chính sách nhân sự của BIDV, rất tốt và rất nhân đạo. Bạn không nên chỉ vì cảm nhận của mình mà phán bừa

HI, những câu "móc họng" cũng là để ứng viên bộc lộ tính cách thật của mình ra thôi, cùng là thử khả năng chịu đựng, kiềm chế của bạn nữa mà. Làm trong ngành Ngân hàng bạn sẽ không biết mình sẽ gặp được những khách hàng khó tính như thế nào, hay tình huống khó xử đến thế nào. Nếu không khéo léo xử lý tình huống+ khả năng giữ bình tình thì khó mà làm việc được bạn ah.

BIDV thì lúc nào chả vậy, lúc phỏng vấn thì chém không thương tiếc nhưng khi vào làm việc mới thích cái chính sách nhân sự của BIDV, rất tốt và rất nhân đạo. Bạn không nên chỉ vì cảm nhận của mình mà phán bừa
Còn CN mình thi thì hội đồng pvan ko thèm hỏi 1 câu nào đối với những người ko có trong "DS đỗ". Ko có cơ hội được trao đổi 1 câu nào, tự bốc câu hỏi, tự nói, tự ra về...
Mình thấy bạn Viviana nói đúng đó, ko được tôn trọng chút nào...

Còn CN mình thi thì hội đồng pvan ko thèm hỏi 1 câu nào đối với những người ko có trong "DS đỗ". Ko có cơ hội được trao đổi 1 câu nào, tự bốc câu hỏi, tự nói, tự ra về...
Mình thấy bạn Viviana nói đúng đó, ko được tôn trọng chút nào...

Cũng tùy chi nhánh thôi nhưng thường thì những người phỏng vấn đầu thì sẽ được hỏi nhiều hơn các bạn ở cuối danh sách, lúc đó là hội đồng đuối như củ chuối rồi, chỉ mong sao nhanh nhanh để nghỉ thôi. Đó là tâm lý chung chả có gì cả. Còn cái "ds đỗ" ấy nếu bạn có chứng cứ thì hãy nói, nếu ko thì đừng nói thế nhé.

mình thi cũng thuộc tốp giữa của buổi cuối nhưng hỏi cũng nhìu lắm, chắc tại hội đồng toàn nam mà mình lại là nữ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên