BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

ông anh mình ở hội sở nói năm nay làm điểm, đổi mới khâu tuyển dụng từ A-Z nên hiện tượng tiêu cực sẽ hầu như không có, kể cả ở khâu phỏng vấn.

khâu pvan thi đổi mới như thế nào hả cậu? Mà tránh sao đc tiêu cực, pv chỉ có ng của chi nhánh, ngta bảo phù hợp ;à phù hợp, ko phù hợp là trượt

Anh ơi, anh đang làm ở chi nhánh Ninh Bình rồi ạ? Em PV ở vị trí nhân viên tiền lương, liệu có bị quay nhiều kiến thức về ngân hàng không ạ?

Bạn ở đâu mà cần đi sớm vậy, mà hình như chuyên viên buổi sáng, nhân viên buổi chiều đúng ko nhỉ? Ko biết có bao nhiêu ứng viên?

Anh ơi, anh đang làm ở chi nhánh Ninh Bình rồi ạ? Em PV ở vị trí nhân viên tiền lương, liệu có bị quay nhiều kiến thức về ngân hàng không ạ?
A biết sao được, cứ thoải mái tinh thần đi :))
Mà em ở đâu, để sáng mùng 2 anh điều thằng nhân viên phòng bên đón em đi phỏng vấn

Mọi người đi pv về thì chia sẽ kinh nghiệm nha, hix chi nhánh mình dự m1 tới m6 haizz hi vọng pv m2 hoặc m4

A biết sao được, cứ thoải mái tinh thần đi :))
Mà em ở đâu, để sáng mùng 2 anh điều thằng nhân viên phòng bên đón em đi phỏng vấn
Em đi từ HN anh ạ :) Cũng hơi run vì em chưa gặp ai pv vị trí đó nên không biết là sẽ bị quay về vấn đề gì nữa :(

- - - Updated - - -

Bạn ở đâu mà cần đi sớm vậy, mà hình như chuyên viên buổi sáng, nhân viên buổi chiều đúng ko nhỉ? Ko biết có bao nhiêu ứng viên?

Tớ đi từ HN. vẫn chưa thấy bạn nữ nào xuất hiện vậy :( Hỏi hội trường tớ cũng chưa thấy ai trả lời luôn :(

Vừa ra cn chụp ảnh điểm về, bạn nào có nhu cầu cn móng cái thì tin nhắn riêng vào diễn đàn cho mình nhé!

Hờ, sao cái chi nhánh của mình họ ko dán điểm chứ, buồn, muốn biết chọi bao nhiêu người mà cũng ko đc :-?

Minh Ngọc cho bạn ở trên tá túc một hôm ở nhà ông đi :v, đi từ Hà Nội về tội bạn ấy quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên