BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Tuyển ít như vậy,hầu như là mỗi vị trí lấy 1 người. Kiểu này dễ 1 chọi 100 quá!!!

cho mình hỏi chút muốn tạo hồ sơ về chuyên viên quan hệ khách hàng thì ở phần nghiệp vụ chọn cái nào vậy các bạn???

Mọi người cho hỏi mình scan hồ sơ gốc hay phải photo ra rồi mới scan. Vì thấy yêu cầu là scan bản sao, mình nghĩ là ngta yêu cầu scan photo trắng đen để dung lượng file nhẹ hơn khi upload. Hệ thống chịu nổi chứ scan bản gốc màu không, bao nhiêu người up thì hệ thống chắc nằm luôn quá. Mọi người góp ý với. Gấp gấp cho dân tình đỡ tốn tiền nào

Yêu cầu sao thì làm vậy bạn à. :) Năm ngoái có mấy bạn nộp bản gốc bị sai quy định nên phải quay về làm lại hoặc rớt hồ sơ cả. :)

buồn nhỉ
hà nội có 2 chỉ tiêu chuyên viên.
thôi thì chúc các bác may mắn khi ứng tuyển ở tỉnh, chứ ở HN thì khỏi nộp cho phí công

test online là gì vậy mọi người? t không hiểu gì cả, khi nào thì mình làm test online vậy các bạn?

các bạn cho mình hỏi tí là scan các chứng chỉ liên quan rồi up vào chỗ nào vậy
trong hồ sơ chỉ thấy up ảnh cá nhân thôi mà

scan luôn bản gốc không được hả mọi người, phải photo ra xong mới scan à ? @.@

Không biết phần: "Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có)" này là cái gì mọi người nhỉ? Không lẽ là giấy khen ư? Chẳng nhẽ scan từ lớp 1 tới hết lớp 16 ạ? hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên