BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

T7 thi Vietin ở SG, khuya lết xuống CT để sáng thi BIDV, sao ko cho thi ở SG lun cho khỏe cái thân em hở trời :))

Không biết cấu trúc đề thi lần này thế nào các bạn nhỉ? Trắc nghiệm, tự luận, kết hợp, hay như nào?

hơ, thế cả bút chì mí tẩy mình cũng được phát hay phải tự túc nhà mình nhỉ? cũng k thấy nhắc gì đến lệ phí thi nữa, chả có nhẽ lại free!!! :D

Ôi mình nổi tiếng quá =)) thế đã thi TOEIC chưa bạn trẻ? hôm chủ nhật tới tớ vs c sẽ là đối thủ đấy :D

- - - Updated - - -

Tài liệu ấy là tự luận hết bạn ah, chẳng giúp ích gì đâu vì từ năm 2010, hôm sau lại trắc nghiệm là chủ yếu.

tớ mới thi đầu tháng rồi, ko bằng c đc :). t được hơn 800 một chút :D. t vs c đăng kí cùng chi nhánh Ninh Bình nữa đấy :)) mà t còn nghe cái Thủy - học cùng lớp UB với c kể về c nữa :)

Hàng hiếm ^^ Nhưng mà GDV nam cũng được ưu tiên hơn mà bạn, cô dì chú bác, ông, anh, chị em đều yêu quý, còn GDV nữ sẽ mất đi một vài chị em kakaka

Hic, e nộp hso vị trí QHKHDN mà lại nhầm sang GDV, đang điên đánh bừa một lúc thì hôm nay lại mail pass. Đau lắm các bác ạ.
Trời đúng là trêu người. Nhìn danh sách 12 người thi có mỗi m là Nam. Thông báo các bạn chuyên viên GDV Bắc Quảng Bình đã loại được một đối thủ. Mà sao GDV lại có chuyên viên nhỉ ?

hơ, thế cả bút chì mí tẩy mình cũng được phát hay phải tự túc nhà mình nhỉ? cũng k thấy nhắc gì đến lệ phí thi nữa, chả có nhẽ lại free!!! :D
free bạn ak
v thì đỡ cp rất nhiều, mà ko biết thi kq thế nào
giờ ở đâu thi cũng phải đóng tiền
kết bidv ở khoản này

Mình hơi thắc mắc là trong danh sách lọt vòng 2 họ ghi là dựa trên việc lọc hồ sơ. Vậy thì vòng thi nhanh vừa rồi có ý nghĩa gì?
thì chỉ là hình thức thôi
bây giờ nh nào cũng thi iq hết rồi
bidv mới cổ phần và từng bước đổi mới quy trình tuyển dụng cho chuyên nghiệp ấy mà
các năm sau chắc nó sẽ có ahg đến hq v1
giờ thì chỉ là dùng thử chương trình mới
minh nghĩ v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất