BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

- Đăng ký thông tin dự tuyển theo hướng dẫn của BIDV tại website http://tuyendung.bidv.com.vn.
- File scan các văn bằng, chứng chỉ (Bản photo không cần chứng thực):
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Đại học/Cao đẳng/Trung cấp hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp (đối với trường hợp sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng); bảng điểm các năm học ở trường.
+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).
+ Bản sao Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.
+ Bản sao giấy ks
Mơi dang ky thong tin thoi, con scan van bang, file lam sao moi nguoi

đấy nó hiện lên lỗi nhập tài khoản kêu đăng nhập lại, bạn nhấp đăng nhập tiếp nó sẽ hiện lên thui

Mình đăng ký tài khoản mà ko 2 ngày rùi ko nhận đc mail kích hoạt thì làm thế nào hử mng:(( . Mình tìm trong hộp thi đến và spam rùi, có ai bị như mình ko? Có ai giúp mình với ^^

bạn đăng nhập bình thường, sau đó thấy có dòng chữ: "yêu cầu gửi email lấy lại mã kích hoạt", click chuột vào đó, rồi vào mail kiểm tra là có link kích hoạt đó.
Mình đăng ký tài khoản mà ko 2 ngày rùi ko nhận đc mail kích hoạt thì làm thế nào hử mng:(( . Mình tìm trong hộp thi đến và spam rùi, có ai bị như mình ko? Có ai giúp mình với ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn đăng nhập bình thường, sau đó thấy có dòng chữ: "yêu cầu gửi email lấy lại mã kích hoạt", click chuột vào đó, rồi vào mail kiểm tra là có link kích hoạt đó.

T tìm mãi mà có nhìn thấy dòng chữ nào "yêu cầu gửi email lấy lại mã kích hoạt" ở đâu đâu c?

oh sorry, tớ chả nhớ chính xác dòng chữ đó đâu :D, chỉ thấy sau khi đăng nhập thì nó hiện ra một cái dòng chữ gì đó, tớ click vào đó, lúc sau vào mail thì thấy gửi link kích hoạt tới rồi
T tìm mãi mà có nhìn thấy dòng chữ nào "yêu cầu gửi email lấy lại mã kích hoạt" ở đâu đâu c?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên