BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn ơi, cho mình hỏi, danh sách thi v2 trên trang chủ là danh sách toàn hệ thống à, làm sao biết tỉ lệ chọi ở chi nhánh mình đăng ký vậy.
số lượng mà chi nhánh bạn ứng tuyển là bao nhiêu, từ đó bạn có thể tính tỷ lệ chọi tại chi nhánh của bạn mà. Trên danh sách có ghi rõ ràng tên chi nhánh với cả số lượng (bạn dựa vào STT ý)

PHỤ LỤC: TRA CỨU ĐỊA ĐIỂM THI THEO CHI NHÁNH
TT
Khu vực thi
Đơn vị tuyển dụng
Địa điểm thi
1
Hà Nội : dành cho các ứng viên dự tuyển tại 24 đơn vị:
 Sơn Tây;
 Bắc Giang, Bắc Hưng Yên, Đông Hải Phòng, Hưng Yên, Móng Cái, Quảng Ninh, Tây Nam Quảng Ninh;
 Bắc Kạn, Cao Bằng, Điện Biên, Hà Giang, Hòa Bình, Lai Châu, Lào Cai, Phú Thọ, Sơn La, Tuyên Quang, Yên Bái;
 Hà Nam, Ninh Bình, Thái Bình;
 Bỉm Sơn, Phủ Quỳ;
Trường PTTH Phan Đình Phùng, 67B Cửa Bắc – Ba Đình – Hà Nội.
2
Quảng Bình: dành cho các ứng viên dự tuyển tại 3 đơn vị:
 Bắc Quảng Bình, Quảng Bình, Quảng Trị;
Trường THPT Đào Duy Từ, số 01 Trần Hưng Đạo – TP Đồng Hới - QB
3
Đà Nẵng: dành cho các ứng viên dự tuyển tại 3 đơn vị:
 Hải Vân, Phú Tài, Quảng Ngãi;
Trung tâm Đại học Mở Hà Nội tại Đà Nẵng, số 295 Nguyễn Tất Thành – TP ĐN
4
Đắk Lắk: dành cho các ứng viên dự tuyển tại 8 đơn vị:
 Bắc Đăk Lăk, Bảo Lộc, Bình Phước, Đăk Lăk, Gia Lai, Lâm Đồng, Nam Gia Lai;
 Phú Yên;
Trường THCS Tân Lợi, 103 Ngô Quyền – TP Buôn Mê Thuột – tỉnh Đắc Lắc.
5
Thành phố Hồ Chí Minh: dành cho các ứng viên dự tuyển tại 17 đơn vị:
 Bình Thuận;
 Bà Rịa, Bình Dương, Đông Đồng Nai, Đồng Nai, Long An, Mỹ Phước, Nam Bình Dương, Nam Đồng Nai, Tây Ninh;
 Bến Thành, Chợ Lớn, Đông Sài Gòn, Gia Định, Nam Sài Gòn, Phú Nhuận, Tây Sài Gòn;
Học Viện Công Nghệ Bưu Chính Viễn Thông Cơ sở TP. Hồ Chí Minh, 11 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
6
Cần Thơ : dành cho các ứng viên dự tuyển tại 11 đơn vị:
 An Giang, Bắc An Giang, Bạc Liêu, Bến Tre, Đồng Tháp, Hậu Giang, Kiên Giang, Sóc Trăng, Tây Nam, Trà Vinh, Vĩnh Long;
Đại học Cần Thơ, khu II- đường 3/2- P.Xuân Khánh – Q. Ninh Kiều – TP Cần Thơ

Mình chẳng biết chèn file thế nào nên các b xem ở đây nhé

Đúng đó, hi vọng... hi vọng... là do mình thi ca 7....

Mình không vào được gmail, chỉ còn cách ngồi chờ danh sách trên trang chủ Up lên thôi. Tối về nhà mới kiểm tra gmail được. Nhưng mà tình hình chưa thấy bạn nào thi ở Thái Bình nhận được mail cả. Vẫn hi vọng.

Vậy thì phải off luôn trong tối nay. Mai t khăn gói về quê rồi. :))
K vào được v2 thì lại về đi du lịch vậy. :v
Cuối ngày mà không có mail vs cả k có tên trong danh sách nữa thì mình ra tạo cái topic mới, điểm danh các chiến hữu tạch vòng 1 đi cafe mấy bạn ơi :))

Mình không vào được gmail, chỉ còn cách ngồi chờ danh sách trên trang chủ Up lên thôi. Tối về nhà mới kiểm tra gmail được. Nhưng mà tình hình chưa thấy bạn nào thi ở Thái Bình nhận được mail cả. Vẫn hi vọng.
Mình đăng ký cả Sơn Tây và Thái Bình đã nhận được mail, không biết là của chỗ nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên