BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Nghe nói thi mấy cái nghiệp vụ với tiếng anh cũng chua lắm đó! thời gian thi cũng nhiều nữa! :(

cho mình hỏi nghiệp vụ kế toán có được mang bảng hệ thống tài khoản vào không nhỉ? mình mới học qua về kế toán NH nên không nhớ được các tài khoản

cho mình hỏi nghiệp vụ kế toán có được mang bảng hệ thống tài khoản vào không nhỉ? mình mới học qua về kế toán NH nên không nhớ được các tài khoản

Em nghĩ là không. Vì trong phần hướng dẫn ghi rõ chỉ được mang máy tính không thẻ nhớ và thước thôi mà :(
Tới bút viết và giấy thi còn được phát thì đủ biết BIDV làm nghiêm công tác thi tuyển thế nào :(

không được bạn ,đồng thời thi bạn cũng không cần thiết ghi số tài khoản do số tài khoản mõi ngân hàng có sự khác nhau ,khi hạch toán bạn cứ ghi thẳng tên tài khoản

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã có mail thi viết rồi các bạn nhé, tuy nhiên chưa có danh sách và địa điểm thi cụ thể :ss
Và tiếc là không phải mình nhận được mail :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Muốn có danh sách luôn để có quyết tâm học quá :(
Chứ học kiểu mơ hồ thế này, chẳng có hào hứng gì à :((

ko đc mang vào đâu bạn ah, mà cũng ko được ghi số tk mà phải ghi rõ tên của từng tài khoản đấy. Đợt trc mình thi chi nhánh Tây HN thì là như vậy ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,856
Thành viên mới nhất
evip88li
Back
Bên trên