DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (repost)

nộp hồ sơ lâu rồi mà ko thấy trả lời gì hết. ko biết có nhận được hồ sơ của mình ko nữa :(

mà mấy bạn cho mình hỏi? sao mình nộp hồ sơ online mà chẳng thấy DAB phản hồi gì nhỉ? hay không hợp lệ

mình cũng thắc mắc giống bạn. nhiều ngân hàng không có hệ thống trả lời mail tự động khi nhận được tin. làm mình lo sốt vó không biết có gởi được chưa nữa :(

Chi nhánh Nam Định mới thi tuyển tuần trước,ko biết các chi nhánh khác thế nào

thi viết đông á nam định hơn 2 tuần mà vẫn chưa nhận được mail

lương đông á giờ public rùi nên nói ra ko sao hết, xây dựng con đường phát triển cho từng chức danh theo mô hình mới, mà ai leo nổi thì leo nha, ko leo thì thôi.
phát triển kinh doanh min 5 trieu max 10 triệu. (thực tế thì mới vào có thể deal 6 triieu xăng xe tự chịu, chỉ tiêu 1 tỷ huy động, 1 ty cho vay, 6 thẻ visa, trong đó 3 thẻ vip)
khối hỗ trợ min 4 triệu max đến 12 triệu lận. (4,5 cho hỗ trợ tín dụng, kế toán giao dịch viên lại cao hơn à nha đến 5 chai lận, hỏng hiểu sao tín dụng thấp hơn).
quản lý phòng ban hình như là 12 - 20 (hay 25, 28 thì phải nhớ ko rõ)
giám đốc chi nhánh là min (25 hay 28 quên số 5 hay 8) max là 50 triệu.

ngoài lương ra thì chế độ thưởng tuy trong giai đoạn ngành bank khó khăn, nhưng đông á rất cố gắng trong việc cải thiện đời sống nhân viên, ví dụ mới đây là thưởng kỷ niệm tlap, thưởng hoạt động 6 tháng, thi tuyển nội bộ.

môi trường đông á thân thiện, áp lực ko cao, có thời gian học bằng 2, cao học,...

nói cho em út mừng, và tự tin khi vào làm đông á. chúc các bạn thi tốt. vào rùi tính sau, hjhj.

đề thi đông á nói chung là trên UB đã clear hết rùi, nhưng ko biết đáp án có đúng ko vì làm theo như trên đây mà thấy điển test ko cao, thấy hầu hết toàn vậy. nhưng nếu làm y như trên UB là ok, vào vòng pv; ko làm theo thì rớt ráng chịu nha.

lương đông á giờ public rùi nên nói ra ko sao hết, xây dựng con đường phát triển cho từng chức danh theo mô hình mới, mà ai leo nổi thì leo nha, ko leo thì thôi.
phát triển kinh doanh min 5 trieu max 10 triệu. (thực tế thì mới vào có thể deal 6 triieu xăng xe tự chịu, chỉ tiêu 1 tỷ huy động, 1 ty cho vay, 6 thẻ visa, trong đó 3 thẻ vip)
khối hỗ trợ min 4 triệu max đến 12 triệu lận. (4,5 cho hỗ trợ tín dụng, kế toán giao dịch viên lại cao hơn à nha đến 5 chai lận, hỏng hiểu sao tín dụng thấp hơn).
quản lý phòng ban hình như là 12 - 20 (hay 25, 28 thì phải nhớ ko rõ)
giám đốc chi nhánh là min (25 hay 28 quên số 5 hay 8) max là 50 triệu.

ngoài lương ra thì chế độ thưởng tuy trong giai đoạn ngành bank khó khăn, nhưng đông á rất cố gắng trong việc cải thiện đời sống nhân viên, ví dụ mới đây là thưởng kỷ niệm tlap, thưởng hoạt động 6 tháng, thi tuyển nội bộ.

môi trường đông á thân thiện, áp lực ko cao, có thời gian học bằng 2, cao học,...

nói cho em út mừng, và tự tin khi vào làm đông á. chúc các bạn thi tốt. vào rùi tính sau, hjhj.

đề thi đông á nói chung là trên UB đã clear hết rùi, nhưng ko biết đáp án có đúng ko vì làm theo như trên đây mà thấy điển test ko cao, thấy hầu hết toàn vậy. nhưng nếu làm y như trên UB là ok, vào vòng pv; ko làm theo thì rớt ráng chịu nha.

@khungkhungdiendien: Đề có trên ub hết rồi mà em tìm mãi vẫn ko ra! Anh còn giữ đề ko gửi cho em vs!

Bạn nào ứng tuyển mà hồ sơ lâu không thay đổi trạng thái thì chủ động điện thoại trực tiếp lên Hội Sở nhé. Mức lương khởi điểm hiện tại bên DAB là 6 triệu nhé các bạn, nhưng chỉ tiêu hơi nặng nhưng khi vào làm sẽ khác, sẽ có sự hỗ trợ từ nơi bạn làm nên hãy yên tâm!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên