DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (repost)

trui ui cho mai k thay den hom minh nhieu viec met k check mail thi dong a gui mail keu di phong van so tuyen,ben nay yc ghi so dt ma k chiu goi, po tay

Vị trí KHCN - NV Phát triển kinh doanh chính là sales thuần túy. Bộ chỉ tiêu của NV PTKD gồm: huy động vốn, thấu chi, chi lương, thẻ đa năng, eBanking, thẻ tín dụng, khách hàng mới, mới đây có thêm dư nợ tín dụng (chủ yếu cho vay tín chấp, tùy mỗi chi nhánh). Trong đó, chỉ tiêu huy động vốn khoảng 18 - 20 tỷ/ năm, chỉ tiêu này bạn nhận ngay khi thử việc khoảng 2 tỷ.

Bạn cho hỏi lương vị trí này???thanks

Thông tin tuyển dụng này k thấy thời gian hết hạn nộp heng!
Hi vọng mình sẽ có 1 suất viêc làm!
Thanks admin đã đưa tin!

trui ui cho mai k thay den hom minh nhieu viec met k check mail thi dong a gui mail keu di phong van so tuyen,ben nay yc ghi so dt ma k chiu goi, po tay
bạn nộp ở đâu đấy ? mình nộp cả gần 1 tháng nay,hồ sơ lúc nào cũng ở trạng thái qua vòng sơ tuyển mà mãi ko thấy ai gọi đi pv,hjx

Mình cũng nhận được mail confirm là điền thông tin vào mẫu thông tin ứng viên, mong là nhận được mail đi sơ tuyển như bạn, không alo mà chỉ gửi mail cũng bất cập nhỉ,ko chuyên nghiệp lắm, có ai ở UB đi sơ tuyển và qua các vòng tuyển dụng của EAB chưa? ko biết kngh 2 năm làm Tín dụng bi h apply vào Nhân viên kinh doanh ngoại hối thì như thế nào nhỉ? lại test tủng ùi 3 4 vòng thì oải lắm lắm :((
bạn nộp ở đâu đấy ? mình nộp cả gần 1 tháng nay,hồ sơ lúc nào cũng ở trạng thái qua vòng sơ tuyển mà mãi ko thấy ai gọi đi pv,hjx
Gửi bởi beth

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ai được Đông Á gửi mail thì cứ điền thông tin gửi lại thôi. Nói chung là còn phải chờ đợi đó các bạn :)

Các bạn ơi,Đông Á có Cv theo mẫu không nhỉ?.Cách ứng tuyển như thế nào nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên