DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

nhân viên phát triển kinh doanh khách hàng cá nhân bên Đong Á chắc cũng chỉ có nhiệm vụ là đi huy động thôi đúng ko
ai có ng quen ở Đông Á có thể hỏi cho mình đc ko

Sau khi ứng tuyển có mail thông báo của ngân hàng không các bạn ơi?
Có bạn ak ... Mail bạn sẽ nhận được 1 tài khoản để đăng nhập ( TK này dùng để theo dõi quá trình ứng tuyển ... ) nếu bạn qua vòng sơ loại hồ sơ ... NH sẽ có " THƯ MỜI PHỎNG VẤN " yên tâm đi bạn

Có bạn ak ... Mail bạn sẽ nhận được 1 tài khoản để đăng nhập ( TK này dùng để theo dõi quá trình ứng tuyển ... ) nếu bạn qua vòng sơ loại hồ sơ ... NH sẽ có " THƯ MỜI PHỎNG VẤN " yên tâm đi bạn
Mình nhận được 1 tài khoản để đăng nhập ( TK này dùng để theo dõi quá trình ứng tuyển ... ) báo là CV đã được chấp nhận. Bước tiếp theo là 1st interview -> 2nd interview và offer mà đợi hoài chẳng thấy Ngân hàng gọi điện hay gởi email phỏng vấn trong khi đó đăng tin tuyển dụng liên tục. Là sao? Là sao?

Có nhầm ko bạn? Theo như Hướng dẫn ứng tuyển trên web EAB thì chỉ sau khi hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc thì mới nhận được mail kèm ID và pass mà :|. Lúc mình nộp đơn xong cũng có mail gì đâu.

Bác nào có mẫu thư xin việc (ko phải CV nhé) cho e xin vs. Thanks các bác nhiều :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên