DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

Tớ thi từ hôm thứ 6 ngày 28/6 mà chưa thấy kết quả bạn ạ.
Chắc họ cho thi liên tục rồi

bạn vào cái vị trí mình muốn rồi đọc hết phần mô tả công việc và yêu cầu phía cuối sẽ có chỗ "ứng tuyển" đó.

Tớ qua ứng tuyển từ đầu tháng 6, giờ đầu tháng 7 rồi vẫn chưa có email hay cuộc gọi nào hết. Mọi cánh cửa đã khép lại. :)

Tớ qua sơ tuyển từ đầu tháng 6, giờ đầu tháng 7 rồi vẫn chưa có email hay cuộc gọi nào hết. Mọi cánh cửa đã khép lại.

vẫn nộp được mà (nếu vị trí đó còn hạn), mình ko bay nữa, hôm nay mình đã contact được với bộ phận tuyển dụng. Tiện thông báo luôn, có bạn nào trong trường hợp tuơng tự thì cứ yên tâm, DAB sẽ tổ chức thi tuyển ở HN và thông báo lại sau.
Bay vào HCM thôi. Qúa đơn gian. Hehehee
Cho mình hỏi. giờ k nộp hs nữa được, đúng không

Đông Á tuyển cũng căng thẳng nhỉ. Lương của GDV Đông Á như thế nào vậy các bạn.

Mình mới đi phỏng vấn về. Nộp đơn cũng cách đây tầm 3 tuần gì đó. Phải nói là chém gió lia lịa chả đâu vào đâu cả. Lên cứ tưởng là làm bài test ai ngờ lại được phỏng vấn luôn. Theo mình các bạn nên chuẩn bị chút về kiến thức, mình thấy họ hỏi nhiều câu liên quan đến cái này @@

Mình mới đi phỏng vấn về. Nộp đơn cũng cách đây tầm 3 tuần gì đó. Phải nói là chém gió lia lịa chả đâu vào đâu cả. Lên cứ tưởng là làm bài test ai ngờ lại được phỏng vấn luôn. Theo mình các bạn nên chuẩn bị chút về kiến thức, mình thấy họ hỏi nhiều câu liên quan đến cái này @@
Trời sao mình qua sơ tuyển rồi chưa được gọi phỏng vấn ta? Bạn có thể miêu tả chi tiết tình hình phỏng vấn thế nào được không? Gồm mấy người phỏng vấn bạn? Thanks!

vị trí phát triển kinh doanh thì bao giờ được thi các bạn nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên