NCB [HOT] Cơ hội việc làm lương hấp dẫn tại Ngân hàng Quốc Dân - NCB

Mình nộp hồ sơ cũng lâu lắm rồi. Chắc tạch nhỉ? Đã bạn nào nộp GDV được gọi đi chưa?

Nói chung cũng ko nên hi vọng ngân hàng này, thấy nó cứ thế nào ấy, mình thi chi nhánh, hôm thi hẹn 1h, thế mà lo nhô tận hơn 2h mới có ng lò dò lên nói là chờ tí, xong lô nhô làm bài, ko thèm trông luôn, thích làm gì làm, hầu như đc gọi đi pv, hôm phỏng vấn thì hẹn 9r, đến tần 12h kém mới gọi vào, mà gọi 3 người cùng lúc luôn, đc hơn 10 thì thôi, đặc biệt có 2 ông ko có trong danh sách thi và pv nhưng đc "đặc cách" gọi phỏng vấn trước, mỗi ông tầm 30 phút, hỏi ra mới biết ng quen giám đốc hay phó giám đốc gì đó.

Nói chung cũng ko nên hi vọng ngân hàng này, thấy nó cứ thế nào ấy, mình thi chi nhánh, hôm thi hẹn 1h, thế mà lo nhô tận hơn 2h mới có ng lò dò lên nói là chờ tí, xong lô nhô làm bài, ko thèm trông luôn, thích làm gì làm, hầu như đc gọi đi pv, hôm phỏng vấn thì hẹn 9r, đến tần 12h kém mới gọi vào, mà gọi 3 người cùng lúc luôn, đc hơn 10 thì thôi, đặc biệt có 2 ông ko có trong danh sách thi và pv nhưng đc "đặc cách" gọi phỏng vấn trước, mỗi ông tầm 30 phút, hỏi ra mới biết ng quen giám đốc hay phó giám đốc gì đó.
bạn thi khu vực nào vậy? @@

Nghe nản vầy bạn ơi :3

NCB bắt đầu gọi những người trúng tuyển đi làm rồi đấy, đây là ngân hàng đang có những bước chuyển mình hứa hẹn sự thay đổi mang tính đột phá về diện mạo và nội dung, đó cũng là cơ hội rất tốt cho các e thể hiện mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên