BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mình ít khi cm trên diễn đàn, nhưng hôm nay mình muốn viết rằng mình đã đậu thật rồi, đã được cn gọi điện. Cảm thấy vừa vui vừa buồn. Vui vì có cơ hội được về công tác gần gia đình, gần người tân yêu, buồn vì thời gian sắp tới mình sẽ chia tay nơi này, nơi đã gắn bó với mình gần 3 năm qua...! dù có thể đối với rất rất nhiều ng thì cv mình đang làm đã là niềm ao ước, tuy vậy mình vẫn rất muốn có 1 ngày được trở về gần gia đình, được ở gần ng mà mình yêu thương sau 5 năm phấn đấu, vì vậy mình mới hiểu cái cảm giác vỡ òa sung sướng khi nhận được tin mình đã làm được sau bao nhiêu ngày tháng mong đợi...^^. mình hoàn toàn không hề quen biết, hay chạy chọt gì và gia đình mình cũng không hề khá giả, nhưng bằng cố gắng mình đã làm việc tại Agribank và sắp tới có thể sẽ là BIDV, vậy nên mình mong muốn các bạn trẻ hãy cố gắng hơn nữa nhé, đừng vì thất bại tạm thời mà từ bỏ thành công lâu dài nhé^^..., chúc cho tất cả chúng ta sẽ luôn thành công trên con đường đã chọn^^
chúc mừng a nha,a thi chi nhánh nào vậy ạ

haiz, chi nhánh mình gửi hết rồi, ngay cả 1 đứa con trai không apply gdv, không pv gdv, mà cũng đc gửi vô làm gdv , hết nói. Đã rớt và rất buồn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên