BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình thì mới học xong, có nộp mấy ngân hàng (LienViet, SCB, Sacom, TienPhong) chả ngân hàng nào gọi, thế là nộp BIDV->pass vòng hồ sơ_> đi thi viết-> pass tiếp->đi phỏng vấn, giờ cũng đang hồi hộp chờ đợi như các bạn ở đây. Mình nghe nói môi trường làm việc ở BIDV rất tốt, nên cũng cố gắng tận dụng cơ hội này. Hôm đó mình vào phỏng vấn đầu tiên nên cũng không biết mấy bạn sau phỏng vấn thế nào, nên đậu thì mình vui lắm, còn nếu không pass thì cũng là 1 cơ hội để trải nghiệm tuyển dụng của BIDV và cố gắng ỏ những lần tới :D
MÌnh cũng thế. Thi sacombank rớt. Thi BIDV thì đậu từng vòng. Cảm giác niềm vui nối tiếp niềm vui. Nên dành trọn vẹn tình yêu dành cho giấc mơ mang tên Bi ai đi vi hi

Mình thì biết là rớt rồi mà lâu lâu vẫn vô đây đọc cmt của các bợn, thấy zui zui. Lâu lâu quăng boom nổ chơi. haha. Đúng là bi ai- sầu thảm. Thôi thì chưa tới duyên, đợt này "bạn ấy" của mình cũng thi mà rớt rồi, mong là "bạn ấy" và các bạn k may mắn (trong đó có mình) luôn vứng niềm tin chiến đấu tiếp.
- Sống k vì mình trời chu đất diệt -

Muộn rồi, chúc các b ngủ ngon! Cũng đừng hi vọng quá nhiều để thất vọng nhiều, luôn giữ tâm thái an tĩnh trước mọi vấn đề các b ạ! Mai có thật hay k thì chỉ có thời gian ms trả lời đúng được. Mỗi giây phút được sống hãy luôn trân trọng nó và trân trọng sự hiện diện của mình, mình mong dù thế nào đi nữa mình và các bạn luôn có thể chấp nhận được cuộc sống, sự thật... một cách nhẹ nhàng nhất và điềm tĩnh nhất!:)

Mong là hôm nay sẽ có kết quả, dù pass hay ko cũng rất mong được biết, kết thúc chuỗi này thấp thỏm lo âu...
Mình là con gái, vừa tốt nghiệp, bằng giỏi nhưng chả năng động như người ta, tự nhận thấy mình ko hợp với QHKH, chỉ mong mỏi được làm GDV mà ngặt nỗi 1m50, có mẫy chỗ ko yêu cầu chiều cao đâu
Nghỉ học lâu rồi cũng apply vài chỗ, ngân hàng có, công ty có, test bao giờ cũng đứng top mà cứ đến pv là tạch, lần này cũng pv ko tốt lắm, cũng ko dám đặt nhiều hy vọng, chỉ mong may mắn sẽ mỉm cười với mình
Mong được làm việc tại BIDV lắm, gần nhà, lại big4, topic này mình theo từ vòng 1 ko sót trang nào, đọc comment lại càng khao khát được vào BIDV hơn, nếu tạch lần này sẽ chiến tiếp lần sau, chúc mừng các bạn đã pass bằng chính năng lực của mình, và hy vọng cũng được chúc mừng bản thân mình như thế, dù là lần này hay lần khác!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên