BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình thi bidv ở quê, biết xác suất đậu thấp nhưng điểm test đứng top với hôm pv trả lời cũng rất tốt, nên cũng nuôi hy vọng, nhưng hỏi a Te te thì biết rớt rồi, mình k biết ở tp thì thế nào nhưng ở quê khó khăn lắm, chắc giấc mơ làm quốc doanh ở quê chấm dứt thôi. Mới hôm qua nói chuyện với bạn, Bidv chỗ nó tuyển 3 gdv thì lót cả 3, những vị trí còn lại thì chưa biết, nó còn khuyên mình qua Nh nước ngoài làm đi, đừng mong vào quốc doanh nữa. Cảm thấy hụt hẫng và bất công. Chúc các bạn hóng kq vv nhá.

Mình thi bidv ở quê, biết xác suất đậu thấp nhưng điểm test đứng top với hôm pv trả lời cũng rất tốt, nên cũng nuôi hy vọng, nhưng hỏi a Te te thì biết rớt rồi, mình k biết ở tp thì thế nào nhưng ở quê khó khăn lắm, chắc giấc mơ làm quốc doanh ở quê chấm dứt thôi. Mới hôm qua nói chuyện với bạn, Bidv chỗ nó tuyển 3 gdv thì lót cả 3, những vị trí còn lại thì chưa biết, nó còn khuyên mình qua Nh nước ngoài làm đi, đừng mong vào quốc doanh nữa. Cảm thấy hụt hẫng và bất công. Chúc các bạn hóng kq vv nhá.
Ở tỉnh khó chen lắm nha bạn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chia buồn với bạn. Mình cũng thi về chi nhánh tỉnh như bạn. Trước khi thi mình cũng cân nhắc lắm, tìm hiểu môi trường ở đó thế nào. Sau đó mới quyết định thi or không thi. Năm ngoái thi BIDV bị đá ngay từ vòng hồ sơ vì thiếu bằng tiếng anh. Thế là mình lại đc Vietinbank ở thành phố chào đón. Năm nay mình thi lại BIDV 1 lần nữa. :) Nếu đã quyết tâm thì đừng bỏ cuộc.

Cứ như đang bước qua giai đoạn khó khăn nhất của cuộc đời, đi làm cũng lazy chả chịu làm ăn j, chak chưa kịp đệ đơn sếp đã đuổi thẳng cổ :D:D:D:D:D:D sau đấy chạy lại trước cửa BIDV nằm ăn vạ, giãy đành đạch, vừa giãy vừa khóc kêu la đòi được nhận, k nhận đốt luôn chi nhánh :cool::cool:
T cũng giống y bạn, 2 tuần nay ko làm đc việc gì. Biết là như thế thái độ ko tốt nhưng ko sửa đc.
Mong kết quả cuối cùng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back