BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Kinh nghiệm của riêng mình: càng nộp vào ngân hàng nhỏ càng khó, như mình nộp tienphongbank, đại á, việt á...chả bao giờ được gọi. Nộp vào Tech, ACB, BiDV còn được gọi thi tuyển, pv.
Mấy ngân hàng nhỏ chủ yếu tuyển cộng tác viên hoặc đã có kinh nghiệm rồi. Mà cũng có thể mình là nữ nên các nhà tuyển dụng ko thích :(
Mình thấy các NH nhỏ mới dễ hơn mà bạn, mình khi vừa ra trường apply nhiều nơi, bên Sacom cũng gọi, SCB cũng gọi, MB cũng gọi, duy nhất chỉ Viettin ko gọi :( Đề thi cũng dễ thở hơn nhiều, pv thì vui vẻ hơn cơ

sao không thi giao dịch viên hoặc thi ở các tỉnh lân cận đó bạn,???thấy CTV cho VPbank cũng ổn mà, chịu khó tí là ok
Thi qhkh là dễ vào nhất rồi, vị trí áp lực thay vào thay ra liên tục :(
Ở tỉnh thì còn khó hơn , thấy các bạn ở tỉnh lân cận toàn lên HN xin việc.
Làm CTV có nhiều nơi còn mãi ko trả lương
Hihi, bạn cứ thử ra cho biết, rèn luyện bản lĩnh nhé

Nếu bạn nào có theo dõi topic tuyển dụng BIDV 2014 thì ko ai xa lạ bạn loveuloveme nữa rồi năm ngoài nhờ bạn ấy mà topic sôi động cực và cúi cùng là bạn ấy đã đậu vào CN SGD 2 ... còn chuyện nam hay nữ các bạn cứ vào topic cũ sẽ biết ngay :D

Mình thích bạn nhím xù lông cũng như loveuloveme là ở cái tính nhiệt tình và một tâm hồn văn thơ lai láng :D

Ai muốn tìm hiểu thêm mình nghĩ hỏi bác @hwangle sẽ được biết :D

Mà năm nay bác hoang lê lặn mất tăm lun @.@
ko nên hỏi a hwangle làm gì bạn ạ. mình nghĩ là quá khứ rồi thì nên để nó qua đi, các bạn bây giờ hẳn rất yêu quý Nhím, nhiệt tình vui vẻ hiểu biết. vậy là đủ rồi.
quan điểm cá nhân mình nhé. có lẽ cả 2 cũng ko thích nhắc lại đâu. :)

Thi qhkh là dễ vào nhất rồi, vị trí áp lực thay vào thay ra liên tục :(
Ở tỉnh thì còn khó hơn , thấy các bạn ở tỉnh lân cận toàn lên HN xin việc.
Làm CTV có nhiều nơi còn mãi ko trả lương
Hihi, bạn cứ thử ra cho biết, rèn luyện bản lĩnh nhé
Thì ít ra cũng phả trả lương căn bản chứ bạn, chứ lương kinh doanh thì chậm 1 tháng là điều bình thường àm bạn

Mình thấy các NH nhỏ mới dễ hơn mà bạn, mình khi vừa ra trường apply nhiều nơi, bên Sacom cũng gọi, SCB cũng gọi, MB cũng gọi, duy nhất chỉ Viettin ko gọi :( Đề thi cũng dễ thở hơn nhiều, pv thì vui vẻ hơn cơ
Sacom, MB là top 10 rồi, đâu có bé đâu bạn
Mình chỉ phân tích khi 1 bạn miền Nam ra đây, ko có mqh, ko thông thuộc đường xá...
Nói chung thực tế là: có ít bạn từ Sài Gòn ra Hà Nội xin việc hơn ngược lại nhiều. Cái gì cũng có nguyên nhân mà

ko nên hỏi a hwangle làm gì bạn ạ. mình nghĩ là quá khứ rồi thì nên để nó qua đi, các bạn bây giờ hẳn rất yêu quý Nhím, nhiệt tình vui vẻ hiểu biết. vậy là đủ rồi.
quan điểm cá nhân mình nhé. có lẽ cả 2 cũng ko thích nhắc lại đâu. :)
Đúng rồi, bạn nói đúng ý mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back