BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

có bạn nào cn HCM không? hôm 25 nếu cn gọi hỏi có đi làm 1/9 được không thì là đậu hả mọi người, vì mình trả lời là được, nhưng tới giờ cn chưa gọi lại, cũng không nói là mình đậu hay 1/9 đi làm gì cả, nếu 1/9 đi làm thì trước đó phải gọi lên hoàn thành thủ tục hay gì đó phải không, có bạn nào cn HCM được gọi lại không vậy? mình đang hoang mang style quá!! :(
Bạn vị trí gì, được gọi là đậu rồi đó bạn, bữa mình gọi lên hỏi người ta nói vậy mà. Lo lắng gì nữa.

xin các cao nhân cho ý kiến, mình đang tính ra Hà Nội xin việc ngân hàng (Hà Nội có mùa đông, có mùa thu nghe vui lắm.....) không biết ngoài đó có xin việc khó nhiều hơn Sài Gòn không? Đặc biệt là mấy cái vụ chạy việc vào ngân hàng đó.
Ngoài HN này khó xin việc lắm bạn, người ở đây toàn phải chạy vào hcm xin việc.
Vấn đề chạy chọt, mình nghĩ là còn hơn trong ấy, nhất hậu duệ, nhì quan hệ, ba tiền tệ, thứ 4 trí tuệ...
Ngoài này toàn bằng giỏi, xs trường top thất nghiệp dài dài, hoặc cv ko ưng ý
Tuy nhiên vẫn còn tùy mỗi người, may mắn nữa
Hà Nội bốn mùa, đẹp nhất mùa thu, bạn ra chơi, đi du lịch thì tốt hơn

Ngoài HN này khó xin việc lắm bạn, người ở đây toàn phải chạy vào hcm xin việc.
Vấn đề chạy chọt, mình nghĩ là còn hơn trong ấy, nhất hậu duệ, nhì quan hệ, ba tiền tệ, thứ 4 trí tuệ...
Ngoài này toàn bằng giỏi, xs trường top thất nghiệp dài dài, hoặc cv ko ưng ý
Tuy nhiên vẫn còn tùy mỗi người, may mắn nữa
Hà Nội bốn mùa, đẹp nhất mùa thu, bạn ra chơi, đi du lịch thì tốt hơn
Hix. Thì mình mới ra trường cũng chỉ muốn xin vào ngân hàng nhỏ thu à, mấy vị trí quan hệ khách hàng mà cũng chạy việc sao?

Bạn vị trí gì, được gọi là đậu rồi đó bạn, bữa mình gọi lên hỏi người ta nói vậy mà. Lo lắng gì nữa.
m thi CV GDV ah, vì 1/9 đi làm mà tới giờ cn vẫn chưa gọi lại nên thấy lo quá, hôm đó m có hỏi chị gọi m là có phải e đậu rồi không thì chị bảo là có khả năng đậu, nên m cũng không chắc là m đã đậu hay chưa, rồi có thay đổi gì không nữa. :(

Hix. Thì mình mới ra trường cũng chỉ muốn xin vào ngân hàng nhỏ thu à, mấy vị trí quan hệ khách hàng mà cũng chạy việc sao?
Kinh nghiệm của riêng mình: càng nộp vào ngân hàng nhỏ càng khó, như mình nộp tienphongbank, đại á, việt á...chả bao giờ được gọi. Nộp vào Tech, ACB, BiDV còn được gọi thi tuyển, pv.
Mấy ngân hàng nhỏ chủ yếu tuyển cộng tác viên hoặc đã có kinh nghiệm rồi. Mà cũng có thể mình là nữ nên các nhà tuyển dụng ko thích :(

Kinh nghiệm của riêng mình: càng nộp vào ngân hàng nhỏ càng khó, như mình nộp tienphongbank, đại á, việt á...chả bao giờ được gọi. Nộp vào Tech, ACB, BiDV còn được gọi thi tuyển, pv.
Mấy ngân hàng nhỏ chủ yếu tuyển cộng tác viên hoặc đã có kinh nghiệm rồi. Mà cũng có thể mình là nữ nên các nhà tuyển dụng ko thích :(
sao không thi giao dịch viên hoặc thi ở các tỉnh lân cận đó bạn,???thấy CTV cho VPbank cũng ổn mà, chịu khó tí là ok

m thi CV GDV ah, vì 1/9 đi làm mà tới giờ cn vẫn chưa gọi lại nên thấy lo quá, hôm đó m có hỏi chị gọi m là có phải e đậu rồi không thì chị bảo là có khả năng đậu, nên m cũng không chắc là m đã đậu hay chưa, rồi có thay đổi gì không nữa. :(
Do HO chưa chính thức duyệt nên CN mới nói là "có khả năng thôi" chứ 99,99% đậu rồi, bạn đừng lo lắng quá. Mình là người ko dc gọi nè bạn. ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên