BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

hiện BIDV chưa giao chỉ tiêu thử việc nhé em,
Thử việc là thời gian em làm quen môi trường, và học cách hòa nhập với chi nhánh, Có thể phụ giúp các anh chị để bước đầu làm quen với công việc.
Nói chung là :ăn + chơi+ học :D
Lưu ý: đừng có bộc phát cái ngông cuồng của tuổi trẻ. Phải đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên. Kẻo bị người ta ghét là hơi mệt đó nha :D
Vui 1 ty: lam viec o BIDV co thoi gian yeu duong gi ko anh Nhim oi. Tinh hinh ty le gai e o bidv co cao ko a:)))

Vui 1 ty: lam viec o BIDV co thoi gian yeu duong gi ko anh Nhim oi. Tinh hinh ty le gai e o bidv co cao ko a:)))
yêu thoải mái nhé em.
Nói chung là đừng bị ám ảnh cái vụ gái/trai ngân hàng ế. Ví dụ chi nhánh anh thì đa phần các anh chị có gia đình con cái hết rồi. Nên tìm người trong chi nhánh cũng chịu.

Chi nhánh Anh cũng có nhiều cặp vợ chồng cùng cơ quan lắm. Nên hợp thì yêu thôi em ạ. Có ô mô, ngại gì vết bẩn :D

Cơ mà do anh nhím vô duyên nên cạch luôn cái vụ yêu cùng cơ quan. :D Và quan điểm anh nhím là tốt nhất là nên có mối quan hệ tình cảm không liên quan gì đến công việc.:D

P/s: bài học rút ra từ sự sụp đổ thê thảm của sự nghiệp anh nhím ở BIDV liên quan đến tình cảm , may mà anh trụ vững đấy :D

có ai thi CN My Phuoc ko? lam sao de nho anh tete xem dum dc vay mng? a tete xem giup e voi, de đỡ fai trong ngong hoai :(

yêu thoải mái nhé em.
Nói chung là đừng bị ám ảnh cái vụ gái/trai ngân hàng ế. Ví dụ chi nhánh anh thì đa phần các anh chị có gia đình con cái hết rồi. Nên tìm người trong chi nhánh cũng chịu.

Chi nhánh Anh cũng có nhiều cặp vợ chồng cùng cơ quan lắm. Nên hợp thì yêu thôi em ạ. Có ô mô, ngại gì vết bẩn :D

Cơ mà do anh nhím vô duyên nên cạch luôn cái vụ yêu cùng cơ quan. :D Và quan điểm anh nhím là tốt nhất là nên có mối quan hệ tình cảm không liên quan gì đến công việc.:D

P/s: bài học rút ra từ sự sụp đổ thê thảm của sự nghiệp anh nhím ở BIDV liên quan đến tình cảm , may mà anh trụ vững đấy :D
Anh Nhim de thuong qua:)).Vo ban, con thay, gai cong ty.Cac cu day roi.Anh Nhim nhan thuc sau sac van de day:)))).

Tớ cũng
yêu thoải mái nhé em.

Giờ mà chưa có người yêu. Chắc đi làm là xác định ế luôn anh nhỉ. Nghĩ cũng sợ mà thôi cũng kệ hihi

Em cảm ơn anh Nhím nhiều ạ..:) Anh cho em hỏi thêm là khi ký HĐ 1 năm thì chỉ tiêu sẽ thế nào ạ.. Làm mấy năm thì đc vào định biên hả anh??

yêu thoải mái nhé em.

e thích cái quan điểm của a Nhím " CÓ Ô MÔ NGẠI GÌ VẾT BẨN " :D:D:D

hiện BIDV chưa giao chỉ tiêu thử việc nhé em,
Thử việc là thời gian em làm quen môi trường, và học cách hòa nhập với chi nhánh, Có thể phụ giúp các anh chị để bước đầu làm quen với công việc.
Nói chung là :ăn + chơi+ học :D
Lưu ý: đừng có bộc phát cái ngông cuồng của tuổi trẻ. Phải đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên. Kẻo bị người ta ghét là hơi mệt đó nha :D
Nghe anh nói em thấy thử việc cũng giống như intern ở một vài NH, người ta cũng đào tạo, rồi cho em làm việc chứ k phải chỉ ngồi chơi. :)
Thế lúc làm chính thức thì có chỉ tiêu mà phải k anh? Có áp lực lắm k ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên