BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các bạn hình như đọc không rõ mấy cm của mình thì phải. Tiêu đề ghi tên chi nhánh không ghi. Toàn là " A ơi cứu e!!!", " Anh ơi", " chết mất", " Năn nỉ giúp", " Em yêu anh!!!"... Kiểu này thì mình sẽ ko trả lời nhé. Còn có kiểu vô hỏi như thật cn xxx có kết quả chưa. Hỏi thế thì cungz ngồi chờ kq chính thức đi nhé. Haizz. Chán các bợm, các chế quá...
Đinh Nhật Tân-CN Nam Sài Gòn-anh xem giúp e với nhé

uhm. Anh cũng vậy.
Ngày xưa chỉ biết big4 là kiểm toán thôi. Lúc đầu vô ub nghe mấy người nói big 4 là toàn nghĩ đến kiểm toán.
Bây giờ mới biết Việt Nam cũng có big4 ngân hàng.
Cái xếp hạnh big4 này dựa trên quy mô vốn/tổng tài sản thôi em ạ. Không phải xét về mức độ ưa thích và môi trường nên dĩ nên Agri phải có mặt trong nhóm 4 rồi :)
Nhận ra anh Nhím đổi chữ ký :D. Anh Nhím định chia tay tình đầu rồi ạ :oops:

Các bạn hình như đọc không rõ mấy cm của mình thì phải. Tiêu đề ghi tên chi nhánh không ghi. Toàn là " A ơi cứu e!!!", " Anh ơi", " chết mất", " Năn nỉ giúp", " Em yêu anh!!!"... Kiểu này thì mình sẽ ko trả lời nhé. Còn có kiểu vô hỏi như thật cn xxx có kết quả chưa. Hỏi thế thì cungz ngồi chờ kq chính thức đi nhé. Haizz. Chán các bợm, các chế quá...

Ghi đầy đủ mà bác đã hồi âm e đâu :(

Anh Tete. Anh Nhím ơi cứu em, chết, ui zaaa, aaaaaaa, ưưưư ư ư.
Thế e nhắn như này có đc ko mấy anh? =)))))) chắc mấy kia chưa đủ độ. Mà đùa các bạn nhắn cứ như cháy nhà ấy nhờ. Làm gì mà căng. e ko đọc kỹ a bảo ghi tiêu đề tên chi nhánh. e ghi mỗi bidv và anh chưa rep e tự hiểu cn của e chưa có kq. lại ráng chờ.

=))))))))))))))
" A ơi cứu e!!!", " Anh ơi", " chết mất", " Năn nỉ giúp", " Em yêu anh!!!"...=))))))))))
mấy bạn thí sinh vui tính quá, nghe cứ như kiểu : "Trời ơi, 2 vạch rồi, " A ơi cứu e!!!", " Anh ơi", " chết mất", " Năn nỉ giúp", " Em yêu anh!!!"..." :D
Anh Nhím Xù Lông và anh te tete vui tính quá ợ.... :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back