BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

t thấy bên viettin quy trình thi hay hơn.
Các bạn thân mến ơi.....Tình HÌnh Kinh tế Hiện tại thì chak chắn 100% " mấy anh Quốc Doanh là anh nào cũng có các vụ thương lượng, thỏa thuận chạy việc rùi""____Nhưng chỉ dao động từ 50% - 80% thôi. Ai Dám Làm 100% thì Bị HO Sờ Gáy Ngay. Còn lại là của chúng ta " Những cư dân ít ỏi về thời cuộc""....................Nếu muốn ít có vụ chạy chọt thì bẽ sang mấy anh hoàn toàn Tư Nhân Ấy...bên đấy có CHạy nhưng Ít Hơn Nhiều.." Doanh Số Quá Cao Chạy Gì Nổi".....vô cũng Văn Ra........." 1 câu thui Ít Ai Giỏi Mà Thất Nghiệp Lắm"....hihi

Các bạn thân mến ơi.....Tình HÌnh Kinh tế Hiện tại thì chak chắn 100% " mấy anh Quốc Doanh là anh nào cũng có các vụ thương lượng, thỏa thuận chạy việc rùi""____Nhưng chỉ dao động từ 50% - 80% thôi. Ai Dám Làm 100% thì Bị HO Sờ Gáy Ngay. Còn lại là của chúng ta " Những cư dân ít ỏi về thời cuộc""....................Nếu muốn ít có vụ chạy chọt thì bẽ sang mấy anh hoàn toàn Tư Nhân Ấy...bên đấy có CHạy nhưng Ít Hơn Nhiều.." Doanh Số Quá Cao Chạy Gì Nổi".....vô cũng Văn Ra........." 1 câu thui Ít Ai Giỏi Mà Thất Nghiệp Lắm"....hihi
Làm bank tư nhân, dễ vào mà khó trụ lại. Hix

Cuối tuần sau là có kq thôi các thím à, giờ sẵn sàng tinh thần hết đi, nếu tạch thì sẽ ra sao, còn đậu thì cũng sẽ ra sao,klq nhưng thím nào chỉ cho em cách kiếm khách hàng với? Where and How?

mình cũng nghĩ vậy. vietin thi viết ở CN, thi pv tập trung.. hạn chế tiêu cực hơn.
PV 2 vòng chi nhánh và hội sở, nhưng mà bạn ơi bạn biết ko, nếu hội sở nhận rồi Giám đốc chi nhánh vẫn có quyền từ chối nhé. Nói chung 2 vòng nghe có vẻ oai nhưng cũng chỉ là hình thức thôi. Trông thế chứ mình thấy BIDV "dễ chịu" hơn nhiều.

Có bạn nào pit khi nao Công Bố Chính Thức Hong HIHI.....Tớ nghĩ chak hong có Đăng Trên WEd ak. Sẽ Gọi Điện ak hoặc Mail.
bạn ơi, lần sau có comment thì dùng phông chữ bình thường nha, viết hoa thì hoa hết, thường thì thường hết, à web chứ không phải wed. MÌnh không có ý soi mói, nhưng vì quen đọc các comment viết câu cú rõ ràng và đúng chính tả của các bạn trên đây nên khi đọc comment của bạn mình thấy rất khó đọc. Vài lời góp ý với bạn hihi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên