BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Pv cv gdv cn hcm về cũng muốn rì viu giống mấy bạn, để những bạn thi đợt sau vào tham khảo nhưng mà khổ cái chả có cái gì để mà kể cả.Haiz. Pv đúng 5 phút, giống như làm cho có thủ tục.
Giới thiệu bản thân, tại sao nghỉ chỗ làm cũ, 1 câu tiếng anh trả lời trong 1 phút. Dù có 2 hũ đựng câu hỏi trước mặt cũng ko bốc câu nào luôn.
Tiếng anh í ẹ nói được vài câu.
Xong chị í bảo có gì chi nhánh sẽ liên lạc với em nhé.
Cảm thấy hụt hẫng :(
Tạm biệt BIDV vậy :'(

Bạn ơi bạn phỏng vấn hôm nào vậy? Chúc mừng nhé!
đã có kêt quả đâu cậu. hix. Chị đấy không nói mà. t pv chiểu 10/8 hôm đấy có trả lời được nghiệp vụ đâu. câu kia cung không ưng lắm. Không hy vọng nhiều cậu ak. Gọi điện biết trước để xác định thôi. cÓ GÌ TỰ KỶ trước thứ 7, chủ nhật....

rì viu pv chi nhánh Gia lai. hội đồng 7ng. nhưng chỉ có 1 anh giám sát vs bác giám đốc hỏi. tớ bôc trúng lãi suất trần huy động NHNN, thế là xin dổi câu hỏi. hỏi về nhận xét biết gì về kì thi THPT quốc gia, chém đc ít ít, xong bác GĐ hỏi Glai đứng thues mấy, bn % => cứng họng mất.híc. 1 câu là nếu bạn có đủ tiền, ngta nói bạn nghỉ bạn có nghỉ không. mình kêu không, đam mê mà, chỉ có khi nào kiếm đc việc khác ngon hơn đam mê hơn mới nghỉ. a giám sát nói nếu e đam mê mà k có kiến thức thì sao e làm. mình chém, đam mê là phải học hỏi phục vụ đam mê. chứ ngta nói dốt mà nhiệt tình thì thành phá hoại. câu này hình như hơi chém quá. mọi ng cũng cười cười. rồi thì mình kêu đam mê của mình là tài chính. xong anh í hỏi là GDV thì liên quan gì đến tc, mình nói tiền là dòng chảy của tài chính, mà GDV liên quan đến xèng. a vặn, thế nhiều ngt ko làm đến tiền vẫn là tc thì sao, mình lúc í run quá, chả biết đường chém, kêu là nhiều cái nhìn vậy mà ko phải vậy, cả hội đồng cười ầm ầm. huhu, chắc là tạch do câu này. nói chung vui vẻ thoải mái :D

đã có kêt quả đâu cậu. hix. Chị đấy không nói mà. t pv chiểu 10/8 hôm đấy có trả lời được nghiệp vụ đâu. câu kia cung không ưng lắm. Không hy vọng nhiều cậu ak. Gọi điện biết trước để xác định thôi. cÓ GÌ TỰ KỶ trước thứ 7, chủ nhật....
Đa số pv tốt ko đậu mà pv k ổn lại đậu đó,CN đã bảo bạn đạt đưa HO duyệt là ok rồi,còn thủ tục ký duyệt nữa là đăng kq chính thức web rồi,chúc mừng bạn nhé

Đa số pv tốt ko đậu mà pv k ổn lại đậu đó,CN đã bảo bạn đạt đưa HO duyệt là ok rồi,còn thủ tục ký duyệt nữa là đăng kq chính thức web rồi,chúc mừng bạn nhé
điên ak ><....chi nhánh có bảo t đạt đâu. bảo chưa có kết quả..... ôi bó tay. t phai nói đến bao nhiều lần là t chưa biết. cang nói càng buồn lắm ý. Thi mấy lần. tạch nhiêu rồi,... chán rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên