BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

CN nào vậy bạn? Bạn cao bao nhiêu mà phải đo lại :eek: Không thấy ai phỏng vấn GDV về rồi review cái nhỉ :(
Mình 1m58 mà ghi trong cái lý lịch ứng viên 1m60 :D mai chị ý bảo đo lại cậu ạ :'(, cậu thi ngày bao nhiêu? mình giao dịch viên có phải ôn thêm bên tín dụng ko nhỉ :(

Mình 1m58 mà ghi trong cái lý lịch ứng viên 1m60 :D mai chị ý bảo đo lại cậu ạ :'(, cậu thi ngày bao nhiêu? mình giao dịch viên có phải ôn thêm bên tín dụng ko nhỉ :(
Mình thi sáng mai cậu ạ. Chẳng thấy ai review cả nên cũng chẳng biết thế nào. Cậu ôn nghiệp vụ những gì thế :D

chúc bạn mai mắn nha! =)) mình ngày gần cuối mới lên thớt. lên đây đọc thấy thiếu nhiều kiến thức quá.
năm nay không đậu, chắc phải học một khóa múa hay khiêu vũ để còn thể hiện tài năng chứ =(( ai ở đây biết đàn ghi ta cho mình hỏi học đàn ghi ta bao nhiêu lâu thì thành thạo ???
2 tuần nhé. Bạn sẽ bỏ cuộc :rolleyes:

Mình thi sáng mai cậu ạ. Chẳng thấy ai review cả nên cũng chẳng biết thế nào. Cậu ôn nghiệp vụ những gì thế :D
tớ ôn mấy cái bên kế toán ngân hàng í, chứ chưa đụng tín dụng, mấy câu kiểu như nhiệm vụ yêu cầu kế toán, so sánh kt dn với ktnh, so sánh bảng CĐKT DN với NH, Các nguyên tắc kế toán áp dụng, Mô hình tổ chức bộ máy kế toán, chứng từ kế toán, tài khoản kế toán, trích lập phân loại nợ...Tớ chẳng biết thế nào, tớ thì chiều mai mới PV :(

tớ ôn mấy cái bên kế toán ngân hàng í, chứ chưa đụng tín dụng, mấy câu kiểu như nhiệm vụ yêu cầu kế toán, so sánh kt dn với ktnh, so sánh bảng CĐKT DN với NH, Các nguyên tắc kế toán áp dụng, Mô hình tổ chức bộ máy kế toán, chứng từ kế toán, tài khoản kế toán, trích lập phân loại nợ...Tớ chẳng biết thế nào, tớ thì chiều mai mới PV :(
B pv chi nhánh nào :):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,537
Thành viên mới nhất
satthepbienhoa
Back