BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mình thi Vị trí gdv, ngày mai lên thớ, k bíêt sẽ tn đây
chúc bạn mai mắn nha! =)) mình ngày gần cuối mới lên thớt. lên đây đọc thấy thiếu nhiều kiến thức quá.
năm nay không đậu, chắc phải học một khóa múa hay khiêu vũ để còn thể hiện tài năng chứ =(( ai ở đây biết đàn ghi ta cho mình hỏi học đàn ghi ta bao nhiêu lâu thì thành thạo ???

chúc bạn mai mắn nha! =)) mình ngày gần cuối mới lên thớt. lên đây đọc thấy thiếu nhiều kiến thức quá.
năm nay không đậu, chắc phải học một khóa múa hay khiêu vũ để còn thể hiện tài năng chứ =(( ai ở đây biết đàn ghi ta cho mình hỏi học đàn ghi ta bao nhiêu lâu thì thành thạo ???
Tks bạn nhiều, bạn cũng vậy nha.
Mà công nhận càng đọc càng hoang mang, rối loạn, k bíêt ôn gì, học gì nữa . Mai về sẽ review cho mọi người chuẩn bị :D

Mn ơi! Giúp mình câu này vs! Trong trường hợp cho vay tín chấp nếu khách hàng k trả đc nợ thì phải làm sao :(

Tầm 3 tháng nếu e học nghiêm túc :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back