BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Quá buồn bạn ơi
Mình mới chỉ bốc 2 câu Kiến thức - Xã hội, tình huống chưa bốc câu nghiệp vụ nữa.
Bị hỏi tiếng anh nữa :(
Có phần năng khiếu cứ như BIDV's got talent á
Bạn thi chi nhánh nào vị trí gì thế? Người ta bỏ qua luôn không cho bốc câu nghiệp vụ á :eek:
Review mấy câu hỏi đi bạn ơi :(

chán quá các thím ak. chưa phỏng vấn mà đã biết mình không còn cửa. Cơ cmn cấu hết rồi.

Bạn thi chi nhánh nào vị trí gì thế? Người ta bỏ qua luôn không cho bốc câu nghiệp vụ á :eek:
Review mấy câu hỏi đi bạn ơi :(
Thứ nhât là vào giới thiệu bản thân, hỏi han chút về công việc đang làm. Rồi bốc câu hỏi trong 3 rổ
1. câu kiến thức xã hội đại loại như em biết nhứng gì về BIDV
2. câu tình huống: là em đã gặp 1 tình huống khó khăn nào và em giải quyết nó như thế nào
Rồi họ hỏi xoay việc kiếm 10 khách hàng trong 1 tháng, có cách nào khác lạ so với truyền thống không,
Sở thích lúc rảnh, năng khieus gì đặc biệt không? Rồi hỏi về cái đó, hỏi thêm Becamex Bình Dương hiện nay có bao nhiêu điểm :( (bạn biết mình pv chi nhánh nào rồi đấy), mình nói luôn là mình k xem Vleague mới vãi, anh đó cười luôn
Mình điểm av cao nhất chi nhánh nên bị hỏi thêm câu tiếng anh: what do you know about BIDV?
Bỏ học anh văn từ năm ngoái rồi, nói đc có 2 câu :(
Xong mấy anh chị kêu xong rồi :(

Thứ nhât là vào giới thiệu bản thân, hỏi han chút về công việc đang làm. Rồi bốc câu hỏi trong 3 rổ
1. câu kiến thức xã hội đại loại như em biết nhứng gì về BIDV
2. câu tình huống: là em đã gặp 1 tình huống khó khăn nào và em giải quyết nó như thế nào
Rồi họ hỏi xoay việc kiếm 10 khách hàng trong 1 tháng, có cách nào khác lạ so với truyền thống không,
Sở thích lúc rảnh, năng khieus gì đặc biệt không? Rồi hỏi về cái đó, hỏi thêm Becamex Bình Dương hiện nay có bao nhiêu điểm :( (bạn biết mình pv chi nhánh nào rồi đấy), mình nói luôn là mình k xem Vleague mới vãi, anh đó cười luôn
Mình điểm av cao nhất chi nhánh nên bị hỏi thêm câu tiếng anh: what do you know about BIDV?
Bỏ học anh văn từ năm ngoái rồi, nói đc có 2 câu :(
Xong mấy anh chị kêu xong rồi :(
Sao lắm bạn gặp câu về V-league thế :eek: chắc bạn thi vị trí tín dụng à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên