BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Cả nhà có ai ở CN Ba Đình được chị Vân Anh nhắn tin 9h50 ngày 10/8 có mặt, 10h bắt đầu p.v không? Hôm qua chị Trưởng phòng HC nói CVKH p.v buổi sáng, buổi chều GDV mà nhỉ? Mình thi GDV, giờ không biết p.v sáng hay chiều để còn xin nghỉ làm đi thi nữa

Em vừa đi phỏng vấn hôm mùng 5 về. Ở chi nhánh Sơn Tây... Đang chờ kết quả, nhưng nghe mấy đứa bạn em kêu là lương ở BIDV thấp. @@ Rồi còn bảo thử việc 2 tháng, lương thử việc 3 triệu, nếu không làm việc tiếp thì phải hoàn trả 3 triệu đó. Em chả biết có đúng thế ko. Mà hoang mang quá. Còn chưa biết KQ phỏng vấn thế nào. Có bác nào biết thông tin không ạ. Cho em ý kiến với.
Bạn có thể mô tả buổi phỏng vấn được không? Theo mình biết thì lương ở BIDV khá cao so với các ngân hàng khác, lương thử việc ở BIDV hình như là khoảng 5,2trđ.

khách hàng cầm sổ hồng trị gái 5 tỷ , đến vay 200tr để đi du lịch , nguồn trả nợ là từ tiền con trai làm việc gửi từ nước ngoài về .. ngân hàng có cho vay không ??? các bạn giúp mình câu này với

khách hàng cầm sổ hồng trị gái 5 tỷ , đến vay 200tr để đi du lịch , nguồn trả nợ là từ tiền con trai làm việc gửi từ nước ngoài về .. ngân hàng có cho vay không ??? các bạn giúp mình câu này với
Cứ k trả thì tịch thu cái quyển sổ hồng :D

Theo nguyên tắc là ko đc vì rất khó xác minh nguồn thu nhập đó như thế nào,ở bên nước ngoài, sao kê thì sao kê cũng ko gặp gỡ được, nếu là mình, mình sẽ tìm hiểu thêm các nguồn khác mà mình có thể kiểm tra đc.
Đó là lý thuyết thôi à :),

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back