BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

SGD 1 sang mai nộp hồ sơ 8h30, phog họp số 2, tầng 9 vincom bà triệu đúng ko các bác =)

Mình k nhận đc cuộc gọi nào cả hôm nay gọi lên chi nhánh hỏi mới biết. Bạn ơi, hs gồm những gì nhỉ. Lúc chiều rối quá k hỏi đc anh HR, mà nộp hs ở Nguyễn Tất Thành lun phải k bạn
uh, nộp hồ sơ ở nguyên tất thành luôn, chỉ cần bằng đh với bằng cấp 3, bảng điểm, cc tiếng anh và tin hoc

uh, nộp hồ sơ ở nguyên tất thành luôn, chỉ cần bằng đh với bằng cấp 3, bảng điểm, cc tiếng anh và tin hoc
Vậy là k cần giấy khám sk vs thông báo ứng viên đúng k bạn. Chả hiểu cái đt nó bị sao mà bên HR bảo gọi rồi mà mình lại k nhận đc. May mà chiều làm liều gọi lên chi nhánh k là toi rùi. H đang phải khăn gói quả mướp trên xe vìa nè

tình hình là mới bị miss mấy cuộc gọi của bên bidv, bỏ dthoai trên lầu chẳng nge dc, ko biet họ có gọi lại k nữa

Vậy là k cần giấy khám sk vs thông báo ứng viên đúng k bạn. Chả hiểu cái đt nó bị sao mà bên HR bảo gọi rồi mà mình lại k nhận đc. May mà chiều làm liều gọi lên chi nhánh k là toi rùi. H đang phải khăn gói quả mướp trên xe vìa nè
Uh. K cần b. Vì mình là ng ở tỉnh khác tới lấy ck ở đây nên a ấy hỏi mình thêm hộ khẩu nhưng mình k mang. :D
Ah mà bạn thi vị trí nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back