BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

add cho hỏi, mình chỉ học đại học công lập ngoài, nhưng điều kiện hồ sơ đều pass thì cơ hội qua vòng hồ sơ cao ko anh

Bạn nào làm hộ mình vs :3

Khách hàng là nhân viên văn phòng, đến NH xin vay vốn vs số tiền 30 triệu, thời hạn 36 tháng, lãi suất công bố 1,25 %/tháng, phương thức cho vay là trả góp hàng tháng, vốn cộng lãi chia đều, hãy cho biết lãi suất thực nào mà khách hàng phải trả cho NH là đúng nhất :
A. 1,25%/tháng
B. 2,43%/tháng
C. 2,50%/tháng
D. 2,53%/tháng

mình cũng lần đầu thi, mình hỏi mấy bạn thi đợt 1 thì đề 100% trắc nghiệm ko cần giải thích, đề ra vi mô vĩ mô nhiều hơn mấy đợt trước :)
Vậy hả bạn... mình đang làm bên bank khác, nhưng thấy lần này BIDV Bình Định chỉ tiêu tốt quá, bỏ qua thì sợ sau này tiếc nên cố gắng tham gia... cũng hơi sợ...

Vậy hả bạn... mình đang làm bên bank khác, nhưng thấy lần này BIDV Bình Định chỉ tiêu tốt quá, bỏ qua thì sợ sau này tiếc nên cố gắng tham gia... cũng hơi sợ...
Bạn thi chi nhánh Bình Định hở? Mình cũng đang thi mà k rõ thế nào. Mình đang ở HCM ^^

Có bạn nào thi chi nhánh Bắc Sài Gòn hem nhờ- bữa chạy ngang qua thấy tòa nhà cổ kính quá =)) ko biết chi nhánh này lòm ăn ntn ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,611
Thành viên mới nhất
themariasmerch
Back
Bên trên