BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Chứ bình thường nộp nhóm 1 ko được à bạn
Cn Nhóm 2 + co kinh nghiem nữa càng tốt thì nop chuyen vien ok luôn a
Thế nhóm 1 ko được à bạn. Mình từ ngành khác chuyển sang NH nên chỉ có kinh nghiệm về doanh nghiệp thôi chứ ko có kn ngân hàng. Mình cũng thấy cũng ko yêu cầu phải bắt buộc các trường công lập thì mới được nộp.

To
Làm gì có việc giao chỉ tiêu như vậy bạn member, BIDV luôn thừa vốn hàng chục nghìn tỷ do không giải ngân được cho đầu tư công. BIDV là ngân hàng đặc biệt được chỉ định cho những dự án trọng điểm quốc gia, thiếu vốn thì được NHNN bơm qua OMO ngay. Môi trường làm việc tuyệ vời, bạn có thấy từ trước đến nay có ai bị out bên BIDV do chỉ tiêu không, bị đuổi việc bên BIDV ko phải đơn giản đâu, nó như kiểu cán bộ của nhà nước vậy. Còn về thi cử bên BIDV, chắc ai làm công tác tổ chức ở đó cũng biết thi tuyển tập trung, phân quyền một nửa, các bạn nên chọn chi nhánh mà co
Làm gì có việc giao chỉ tiêu như vậy bạn member, BIDV luôn thừa vốn hàng chục nghìn tỷ do không giải ngân được cho đầu tư công. BIDV là ngân hàng đặc biệt được chỉ định cho những dự án trọng điểm quốc gia, thiếu vốn thì được NHNN bơm qua OMO ngay. Môi trường làm việc tuyệ vời, bạn có thấy từ trước đến nay có ai bị out bên BIDV do chỉ tiêu không, bị đuổi việc bên BIDV ko phải đơn giản đâu, nó như kiểu cán bộ của nhà nước vậy. Còn về thi cử bên BIDV, chắc ai làm công tác tổ chức ở đó cũng biết thi tuyển tập trung, phân quyền một nửa, các bạn nên chọn chi nhánh mà co
Chính tớ cũng hoang mang, ko muốn tin vì t cũng nộp mà. Là Chi nhánh ở Hà Nội đấy cậu. Ko biết là doạ hay là thật. Thằng bạn tớ đi được 2 hôm bỏ sang làmTopica làm rồi :(((

Chứ bình thường nộp nhóm 1 ko được à bạn

Thế nhóm 1 ko được à bạn. Mình từ ngành khác chuyển sang NH nên chỉ có kinh nghiệm về doanh nghiệp thôi chứ ko có kn ngân hàng. Mình cũng thấy cũng ko yêu cầu phải bắt buộc các trường công lập thì mới được nộp.
Cn nhóm mot là các trường cong lập chính wuy nha bạn.

Mọi người cho mình hỏi chỉ tiêu các chi nhánh tuyển dụng ở đâu vậy, sao mình vào trang chủ cũng ko thấy luôn là như nào nhỉ

To dam bao muc do on dinh cong viec cua BIDV la rat tot, tot hon ca ben Agribank. Cu lam di doi nam 60 tuoi, nu 55 tuoi ve huu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên