BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

cho mình hỏi ngu với, thật sự là thấy ngu quá luôn, cả buổi chiều ngồi upload cái file scan bằng cấp mà giờ vẫn chưa đc.
mình đã scan bằng và chuyển thành file pdf,nhưng nó nặng quá nên mình nén cho dưới 3MB, mà sao nó nén thành 3 file rar luôn. mình upload thì cho phép một file thôi, không upload đc 3 file,nên giờ hồ sơ vẫn chưa hoàn thành :'(
Làm ơn giúp mình với
HELP!!!!

mình chỉnh sửa cả bằng paint và pdf convert xong cả file còn có 800kb lo nhẹ quá đây. phải băta buộc ảnh toàn thân nữa hả mn để mai mònh rút hồ sơ đi chụp nộp lại hix

Cho mình hỏi tí, Có bạn nào biết thông tin thi nghiệp vụ kỳ này sẽ diễn ra vào ngày nào ko. Cảm ơn các bạn nhiều! ^^

cho mình hỏi ngu với, thật sự là thấy ngu quá luôn, cả buổi chiều ngồi upload cái file scan bằng cấp mà giờ vẫn chưa đc.
mình đã scan bằng và chuyển thành file pdf,nhưng nó nặng quá nên mình nén cho dưới 3MB, mà sao nó nén thành 3 file rar luôn. mình upload thì cho phép một file thôi, không upload đc 3 file,nên giờ hồ sơ vẫn chưa hoàn thành :'(
Làm ơn giúp mình với
HELP!!!!
bạn bỏ chung file pdf scan bằng cấp với file ảnh 4x6 vào chung một folder rồi nén lại thành một file thôi chứ, mà nhớ kiểm tra xem nó có quá 3mb không nhé!

mình nộp thì khi nào mới nhận được email báo là đã nộp thành công vậy m.người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên