BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

không phải nhé đừng có chỉ sai
mình cũng nghĩ giống bạn Fourty,
ảnh đã tải ở trang 1 rồi, file scan chỉ là bằng tốt nghiệp+chứng chỉ các loại thôi.
(thực tế mình cố nhét thêm ảnh nhưng nén rồi vẫn quá 3M nên thôi :v)

thê phải như thế nào mới đúng bạn Fourty , mình vẫn chưa hiểu cho ảnh vào kiểu gì
bạn thấy có 2 nút đăng ảnh trong hình của bài viết mình ko. nhấn vào đó va up lên thôi.
còn nếu ko rõ thì vào đây đọc hướng dẫn (trên web tuyển dụng có link mà mình ko chèn link vào bài nay được. bạn cứ gõ link vào trình duyejt tải file về đọc

mình cũng nghĩ giống bạn Fourty,
ảnh đã tải ở trang 1 rồi, file scan chỉ là bằng tốt nghiệp+chứng chỉ các loại thôi.
(thực tế mình cố nhét thêm ảnh nhưng nén rồi vẫn quá 3M nên thôi :v)
T thấy ngân hàng nào cũng yêu cầu gửi file ảnh riêng, để sau này họ còn chèn vào hồ sơ thi của mình nữa. Còn ảnh tải trên đó là ảnh cho hồ sơ online thui. Có thêm ảnh cho chắc ăn. T làm theo cách anh Nhím + ảnh 4*6 nữa cũng chưa đến 2M :) Chắc bạn có nhiều chứng chỉ chăng :D

Nếu đã quyết thì sao phải xoắn bạn hêy.... apply vào CV luôn đi bạn... từ NV muốn lên CV cũng phải trả qua 1 quá trình dài trong BIDV đó nhé!
Chiến đi!
Đề thi đợt 1 cho thấy, k có sự phân định rõ về trình độ giữa CV và nhân viên lắm. Nên các bạn cự mạnh dạn vào CV đi nhé. bài thi chuyên viên chỉ dài hơn NV một chút thôi (thêm 1 bài tập nhỏ). Nhiều bạn thi đợt 1 xong, lại tiếc không thi CV đấy

như vậy là không cần thêm ảnh vào file nữa các bạn nhỉ, vì có file ảnh chân dung và ảnh toàn thân rồi , mình trót nộp rồi, bây h mà sửa lại chắc lập luôn tài khoản mới vì mình không tìm thấy chỗ sửa ở đâu. Có bạn nào biết chỗ sửa lại ở đâu không ạ?

T thấy ngân hàng nào cũng yêu cầu gửi file ảnh riêng, để sau này họ còn chèn vào hồ sơ thi của mình nữa. Còn ảnh tải trên đó là ảnh cho hồ sơ online thui. Có thêm ảnh cho chắc ăn. T làm theo cách anh Nhím + ảnh 4*6 nữa cũng chưa đến 2M :) Chắc bạn có nhiều chứng chỉ chăng :D

bạn scan màu hay đen trắng vậy? tớ chỉ có những chứng chỉ theo yêu cầu thôi, ko thêm gì cả mà đã 3M r

cái thư giới thiệu là cái này mình tự viết phải không các bạn. cái này là thư tự giới thiệu phải hem?

tại trên mạng nó phân ra cái thư giới thiệu (người ngoài giới thiệu mình) và cái thư tự giới thiệu.???

Scan thành 1 file nó sẽ tạo sự thuận tiện cho người duyệt hồ sơ hơn. Ngày trước tớ cũng cho hết vào 1 folder rồi nén rồi gửi, nhưng sau khi đọc được cách của a Nhím thấy khá thông minh và chuyên nghiệp. Từng file rời nhà tuyển dụng mất công mở rồi tắt từng cái. Đó là cảm nhận của mình, tùy cách làm mỗi người :)
Trong Yêu cầu hồ sơ, họ viết tách riêng File scan văn bằng, chứng chỉ và File ảnh 4x6. Mọi người cho mình hỏi có nên tách riêng thành 2 file: 1 là File scan chứng chỉ; 2 là File scan ảnh 4x6 đúng như yêu cầu rồi để chung vào 1 folder rồi nén WinRAR ko cả nhà? Hay là gộp hết chứng chỉ và ảnh 4x6 vào 1 file PDF thôi, rồi cũng cho vào 1 folder và nén WinRAR cho họ dễ xem ạ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên