BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình nộp rồi xong nhận được email báo, nhưng hồ sơ có lỗi rút lại để nộp lại nhưng ko thấy nhận đc email nữa, thế có vấn đề j ko nhỉ :(

Các bạn cho mình hỏi trong hồ sơ mục điền ngoại ngữ: tiếng anh trình độ C, thế cái mục điểm mình điền thế nào đc ( trong khi đánh dấu * là bắt buộc phải điền ). Và mình học chính quy của Đại học kinh tế quốc dân tức là chọn vào mục KHÔNG LIÊN THÔNG nhỉ ?
chuẩn luôn :D
chứng chỉ C, điểm điền số 0 nhé

Các file scan chứng chỉ thì làm như cách anh Nhím hướng dẫn ở page 1 ấy, sẽ được 1 file pdf. Sau đó cho file pdf đó với file ảnh 4*6 của bạn chung 1 folder, sau đó nén lại rùi gửi thôi :)
@trangthuy199x thực ra thì cứ chụp ảnh như thường thôi, ko nhất thiết phải scan thành 1 file pdf, sau đó gom vào 1 folder, nén lại và up lên thôi ^^

Đơt tuyen dung trươc tưc thang 2/2015 minh co nôp hồ sơ ứng tuyển. Nhưng giơ sao ko xóa đươc lịch sử nộp hồ sơ lần trước nhỉ. Có ai giống trường hợp của tớ ko.
xóa làm chi bạn, có ảnh hưởng gì đâu, tại ko có quy định ko nhận hồ sơ đã nộp trong vòng 6 tháng như bên VCB, bạn cứ tạo hồ sơ mới và nộp như bình thường :D

Các bạn cho mình hỏi chút, để xem chi nhánh mình ứng tuyển là chi nhánh cấp mấy thì vào đâu xem ạ
Many thank

Các bạn cho mình hỏi chút, để xem chi nhánh mình ứng tuyển là chi nhánh cấp mấy thì vào đâu xem ạ
Many thank
mình cùng thắc mắc với bạn này. mà cái chi nhánh tphcm, chỉ tiêu 25ng, mà chi nhánh đó lớn lắm, nghe anh bên bidv hướng dẫn thực tập cho mình nói, chi nhánh đó là đầu tàu của bidv miền nam. nghe xong ko dám nộp :))

mình cùng thắc mắc với bạn này. mà cái chi nhánh tphcm, chỉ tiêu 25ng, mà chi nhánh đó lớn lắm, nghe anh bên bidv hướng dẫn thực tập cho mình nói, chi nhánh đó là đầu tàu của bidv miền nam. nghe xong ko dám nộp :))
Minh nop nek Hcm nek. Du sao lan nay tinh minh tuyen it nen minh cu vo tu nop thử sg xem sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên