BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

bạn có thể ứng tuyển vị trí nhân viên của CN nhóm 1 cũng được đó
oh,bạn ơi thật á, đăng kí nhân thay vì chuyên viên viên nhóm 1 cũng đc à,cậu thấy trường hợp đó oy à,hí,may quá m đang đau đầu chọn nhóm 2 mấy tỉnh xa lắc lư :)))),

oh,bạn ơi thật á, đăng kí nhân thay vì chuyên viên viên nhóm 1 cũng đc à,cậu thấy trường hợp đó oy à,hí,may quá m đang đau đầu chọn nhóm 2 mấy tỉnh xa lắc lư :)))),
bạn yên tâm vì mình đã thấy nhiều bạn như vậy rồi.
cứ mạnh dạn đăng ký đi. GL!!!

ÔI,thanks c nhìu nhìu nhé hí hí,bạn vừa oy cũng thi à,chắc cũng qhkh đúng k bạn,có tài liệu share m với khì khì m chưa thử sức NH nj bjo
hì. tiếc quá. mình ko thi QLKH nữa.
bạn cứ bình tĩnh tự tin mà ôn, còn nhiều thời gian nữa mà, phải tầm gần tháng nữa mới thi viết.
bạn đọc kĩ phần chia sẻ của Nhím xù lông ở page đầu đó, rất có ích, theo hướng đó rồi xác định mình phải ôn gì, có cả link tài liệu luôn đó.

hì. tiếc quá. mình ko thi QLKH nữa.
thế cho m hỏi nốt câu nj nữa nhé hi,thế đợt trc bạn cũng nộp vị trí Nhân viên nhóm 1 mà bằng liên thông à c,vẫn ddc đi thi bình thường và cũng vị trí QLKH à c hi.m đính chính lại lần nữa thì thấy c báo tin vui quá .Tiếc nhỷ lần nj c thi GDV à :)

thế cho m hỏi nốt câu nj nữa nhé hi,thế đợt trc bạn cũng nộp vị trí Nhân viên nhóm 1 mà bằng liên thông à c,vẫn ddc đi thi bình thường và cũng vị trí QLKH à c hi.m đính chính lại lần nữa thì thấy c báo tin vui quá .Tiếc nhỷ lần nj c thi GDV à :)
ừa, vẫn thi bình thường nhé. bạn yên tâm đi. :)

CHO TỚ HỎI MẤY BẠN ĐÃ THI GDV ĐỢT 1 VỪA RỒI RẰNG THÌ LÀ CÓ CÂU TỰ LUẬN KHÔNG HAY LÀ TRẮC NGHIỆM 100% VẬY? MANY THANKS

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên