BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

theo kế hoạch thì BIDV 2030 nằm top 25 Châu Á, 300 thế giới
Mình được báo đỗ từ hôm t6(Mình thi CV QLKH). Nhưng hiện tại mình vẫn đang tìm hiểu để đưa ra quyết định cuối cùng là có về BIDV ko. Mình có một số lăn tăn, có bạn nào đang công tác ở BIDV thì cho mình hỏi thăm chút.
1. Theo mình biết thì BIDV vẫn trao quyền tự quyết cho chi nhánh rất lớn? Vậy ko biết có nguồn tin nào nắm đc là liệu BIDV có định hướng chuyển sang phê duyệt tập trung mạnh mẽ hơn trong thời gian tới ko?
2. Định hướng phát triển của BIDV trong thời gian tới là như thế nào? (Đánh mạnh Bán Lẻ? Kiện toàn nhân sự? Chuyển đổi mô hình? hay mục tiêu nào khác ko?)
3. Cơ chế lương của BIDV là như thế nào?
Và còn một số điều cần phải hỏi thăm nữa, có bạn nào sẵn lòng thì giải đáp giúp mình nhé?
Trân trọng cảm ơn! :)

chào ngày mới :)
đây là lần đầu tiên em cmt vào thread này, biết trượt nhưng thôi cũng hóng nốt ngày hôm nay :D

Hôm nay đặt hy vọng rất cao sẽ có kết quả cũng như được gọi điện ( nếu đậu )
Chờ đợi quá lâu rồi.
Mua 1 ly cafe và ngồi hóng UB cũng như canh điện thoại - email - tuyendungbidv....

Chi nhánh Chợ Lớn có kết quả chưa mn, sao t thấy có ng báo đậu, báo rớt mag t thì ko nhận đc cái mail hay gì gì hết á, chờ não ruột quá

Cho mình hỏi là kết quả khi nào công bố chính thức trên web vậy ạ? Biết rớt rồi nhưng muốn xem điểm của mình ra sao thôi. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên