BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Nếu chi nhánh HCM đã có rồi thì chi nhánh Sài Gòn cũng sẽ có trong ngày thôi. Mình nghĩ trong ngày nay BIDV sẽ up kết quả chính thức lên web. Các chế có thấy giống tâm trạng chờ đợi đậu đại học ko ? :D
Giấy chứng nhận xác lập kỉ lục: Chi nhánh có nhiều ứng viên hươu dài cổ nhất :cool:

Trang nào vậy bạn. Có danh sách ko bạn. Mình đọc hằng ngày có thấy đâu hic. Bạn tag mình vào với híc
trang của trường mình đó, mình không có thi chi nhánh Gia định à, nhưng có bạn nào đó post lên trang đó, đại loại kêu là tự hào cho trường BUH khi toàn trường mình trúng tuyển

Mn hóng BIDV gọi điện, mình chỉ chờ có mail báo cảm ơn đã tham gia phỏng vấn. để còn lấy lại động lực đi xin việc chổ khác vậy mà cũng chờ hoài :rolleyes::rolleyes:

trang của trường mình đó, mình không có thi chi nhánh Gia định à, nhưng có bạn nào đó post lên trang đó, đại loại kêu là tự hào cho trường BUH khi toàn trường mình trúng tuyển
THẾ THÌ MÌNH BÓ TAY RÙI. TẠI CŨNG THEO DÕI THƯỜNG XUYÊN TRƯỜNG MÌNH. NHƯNG CHẮC KHÔNG ĐỂ Ý . TRƯỜNG MÌNH QUÁ TUYỆT HI

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên