BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

theo thông tin từ ông chú làm ở bidv của mình thì ngày mai mặt trời sẽ mọc lúc 6h và địa điểm lý tưởng đế ngắm là trên cầu Long biên. :)))))) ưu tiên vé 1 chiều cho các thí sinh bidv nhé.

mình chỉ nói những gì đc thông báo khi pv thôi. Năm nay vừa có quyết định nên ac ở đấy bảo ko biết năm nay có tổ chức nốt ko. Còn bạn ko tin thì có thể hỏi ng trong BIDV
Sao hôm mình nộp hồ sơ chuẩn bị phỏng vấn, ng ta nói 3 năm là đc thi lên nghạch

Vừa search thử đợt 1 nộp hồ sơ là 25/2 - 1/3, khoảng cuối tháng 4, đầu tháng 5 mới có kq pv

Bà con cô bác tập xác định ngóng dài cổ nhé :(

Hiện nay BIDV đã bỏ vc thi từ nhân viên lên chuyên viên r các b nhé. Làm nhân viên thì cứ làm thế thôi. Mọi năm thì tháng 10 sẽ có kì thi tập trung để lên chuyên viên. Năm nay thì ko biết có tổ chức hay ko. NV lương chỉ thấp hơn CV 1 ít thôi, ko quá chênh lệch đâu. Tuy nhiên thì CV có cơ hội thăng tiến hơn. Nói như vậy k có nghĩa là NV ko có cơ hội thăng tiến nhưng b phải thật sự xuất sắc. Bác GD chi nhánh và anh ở hội sở pv chi nhánh mình thi phổ biến rất kĩ về vấn đề này và khuyên mọi ng cân nhắc kĩ khi thi vài nhân viên.
Sao nói lung tung thế bạn?
Đoạn đầu thì nói là đã bỏ... Tiếp lại nói là năm nay thì k0 biết...
Mình nghĩ là bạn k0 biết chứ k0 có chuyện sẽ không tổ chức thi chuyển ngạch từ nv lên cv.
nghĩa là vầy: theo quy định hiện hành thì đã bỏ hẳn rồi và tháng 10 năm ngoái là kỳ thi cuối cùng để chuyển ngạch. Tuy nhiên sau này có mở lại hay ko là tùy thuộc và CT HĐQT và TGĐ quyết định.
Còn đk để chuyển ngạch là 3 năm liền trước khi thi chuyển phái xếp loại A và đáp ứng đủ trình độ của ngạch chuyên viên. còn đk trình độ ntn thì các bạn xem lại điều kiện tuyển dụng ngach nhân viên và chuyên viên sẽ biết
Sao phân cvien và nhân viên chi vậy nhỉ? Sorry em hỏi ngu xíu :( hay phân vay de đỡ tiền lương.
cái này đúng 1 phần là do lương, lương khởi điểm 2 ngach này chênh nhau ko nhiều nhưng làm thâm niên càng lâu thì mức lương chênh lệch rất lớn. nhưng phần quan trọng hơn đó là trình độ để bổ nhiệm vào vị trí cao hơn sau này, chứ công việc chuyên viên và nhân viên hoàn toàn như nhau

T định không comt đâu nhưng nhiều ý kiến làm các bạn hoang mang quá.Thứ 1,t có thi đợt 1( tháng 3/2015) khoảng 2 tuần xong khi pv xong sẽ có kết quả, có đăng lên web của Bidv,chỉ có " đạt hay ko đạt", còn muốn biết điểm nên chi nhánh mình thi xem. Thứ 2, ngạch chuyên viên hay nhân viên thì chúng ta đã thi rồi, giờ ko thay đổi được,nên đâu phải bàn cãi gì quá nhiều các bạn.Ai biết rõ kết quả hãy nói đừng "tung hoả mù" như vậy!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,686
Thành viên mới nhất
chothuexesunway
Back
Bên trên