BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Hiện nay BIDV đã bỏ vc thi từ nhân viên lên chuyên viên r các b nhé. Làm nhân viên thì cứ làm thế thôi. Mọi năm thì tháng 10 sẽ có kì thi tập trung để lên chuyên viên. Năm nay thì ko biết có tổ chức hay ko. NV lương chỉ thấp hơn CV 1 ít thôi, ko quá chênh lệch đâu. Tuy nhiên thì CV có cơ hội thăng tiến hơn. Nói như vậy k có nghĩa là NV ko có cơ hội thăng tiến nhưng b phải thật sự xuất sắc. Bác GD chi nhánh và anh ở hội sở pv chi nhánh mình thi phổ biến rất kĩ về vấn đề này và khuyên mọi ng cân nhắc kĩ khi thi vài nhân viên.

Hiện nay BIDV đã bỏ vc thi từ nhân viên lên chuyên viên r các b nhé. Làm nhân viên thì cứ làm thế thôi. Mọi năm thì tháng 10 sẽ có kì thi tập trung để lên chuyên viên. Năm nay thì ko biết có tổ chức hay ko. NV lương chỉ thấp hơn CV 1 ít thôi, ko quá chênh lệch đâu. Tuy nhiên thì CV có cơ hội thăng tiến hơn. Nói như vậy k có nghĩa là NV ko có cơ hội thăng tiến nhưng b phải thật sự xuất sắc. Bác GD chi nhánh và anh ở hội sở pv chi nhánh mình thi phổ biến rất kĩ về vấn đề này và khuyên mọi ng cân nhắc kĩ khi thi vài nhân viên.

Sao nói lung tung thế bạn?
Đoạn đầu thì nói là đã bỏ... Tiếp lại nói là năm nay thì k0 biết...

Mình nghĩ là bạn k0 biết chứ k0 có chuyện sẽ không tổ chức thi chuyển ngạch từ nv lên cv.

Đang trong thời gian ngóng kết quả. Tự dưng nhận được điện thoại của 1 số cố định đầu 04.
Cuối cùng lại ko phải.
Hẫng :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline