BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Cn tớ ko tuyển chuyên viên mà chỉ tuyển nhân viên nên tớ cũng cắn răng nộp đây này vì cái ước mơ BIDV nó lớn quá. Mặc dù tớ tn xuất sắc trường top đầu có kinh nghiệm đi làm rồi. Vào được đã rồi phấn đấu sau
Sao cậu ko chọn chi nhánh khác thế. BIDV Nhiều chi nhánh mà. Hóa ra trường hợp của cậu còn tiếc hơn cả tớ. Tớ thì tốt nghiệp loại khá trường Ngân Hàng thôi.chắc cậu ở Hà Nội à

Sao cậu ko chọn chi nhánh khác thế. BIDV Nhiều chi nhánh mà. Hóa ra trường hợp của cậu còn tiếc hơn cả tớ. Tớ thì tốt nghiệp loại khá trường Ngân Hàng thôi.chắc cậu ở Hà Nội à
CN ở tỉnh thì mới hi sinh như vậy cậm ừ. Nộp Hà Nội thì nhiều lựa chọn rồi. Tại tớ chán ghét cuộc sống xa nhà lắm, đó cũng là lý do tớ bỏ việc và đang thất nghiệp nè

Cn tớ ko tuyển chuyên viên mà chỉ tuyển nhân viên nên tớ cũng cắn răng nộp đây này vì cái ước mơ BIDV nó lớn quá. Mặc dù tớ tn xuất sắc trường top đầu có kinh nghiệm đi làm rồi. Vào được đã rồi phấn đấu sau
mình cũng tốt nghiệp xuất sắc b ạ... cũng có ng đồng cảnh ngộ!

CN ở tỉnh thì mới hi sinh như vậy cậm ừ. Nộp Hà Nội thì nhiều lựa chọn rồi. Tại tớ chán ghét cuộc sống xa nhà lắm, đó cũng là lý do tớ bỏ việc và đang thất nghiệp nè
Hỳ. Vậy trước cậu cũng làm ngân hàng luôn à. Xa nhà buồn với nhớ nhà lắm . Tớ thì quê ngoài đó. Nhưng lại thích vào thành phố HCM lập nghiệp hihi

tớ thì tốt nghiệp TBK vừa khít 6.52 trường ngân hàng, vừa đủ điểm nộp vòng hồ sơ. Được cái điểm thi AV top 6 cn HCM vừa rồi, thấy cn HCM cũng thích nhân viên có ngoại nghĩ nên cũng hy vọng dữ lắm, hức hức ...

tớ thì tốt nghiệp TBK vừa khít 6.52 trường ngân hàng, được cái điểm thi AV top 6 cn HCM vừa rồi, thấy cn HCM cũng thích nhân viên có ngoại nghĩ nên cũng hy vọng dữ lắm, hức hức ...
Thế chung trường rùi. Chắc khóa 27 luôn hử

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back